Vấn đề phụ tùng

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi vanghao, 5/4/18.

1. vanghao

vanghao Bằng A1

Chào! E có lang thang trên gg thấy có bảo là lốc bơm nhớt rời và cây dên lớn 110 của hãng SYM có thiết kế và kích thước hệt như honda, nên sẽ gắn được cho wave.
    Ai cho mình câu trả lời với, phụ tùng SYM chất lượng cũng ngang hàng với honda mà giá mềm hơn phải không ạ.

2. rango

rango Bằng A4

Gắn đc thì đc rồi đó. Vấn đề quan trọng nó có đi ngon hay k hay sử dụng đồ gì ngon thì nên để thợ máy trả lời hay hơn. Chứ giá dên sym cũng k hề nhẹ đâu. Thợ làm cho mình xài lốc zin với làm bằng dên tq ổng tự lựa với làm luôn

3. vanghao

vanghao Bằng A1

Lốc zin lm bơm rời sao làm bác,

4. rango

rango Bằng A4

Bạn hỏi ông dior ấy, ổng làm ầm ầm chứ gì. Đồ đạc mình cũng tin tưởng giao ổng mua, khỏi lăn tăn chi cho mệt. Mua về xài k ngon mắc công tốn tiền vớ vẩn chứ đc gì

5. dior

dior Bằng A4

Cũng tùy ng, tùy bài mà lựa đồ, nhiều ng k tin tưởng đc như chú đâu. Quan trọng nằm ở quan điểm khách thôi

vanghao thích nội dung này.
  6. vanghao

vanghao Bằng A1

Tham khảo hỏi thêm cho biết thế thôi. Kk,

7. dior

dior Bằng A4

Tùy theo quan điểm mỗi ng thôi, khó nói hết đc lắm. Đồ sym xài cũng đc, nhưng tính ra cũng k phải gọi là mềm đâu

vanghao thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...