Vấn đề rịn hơi nhớt ở ốc xả nhớt Wave RSX FI

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi HThuan, 24/1/17.

1. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Bác bình tĩnh đi xe ko phải xe đồ chơi đâu đừng có hoang mang lo lắng quá

2. thienha12

thienha12 Tập Lái

Em chả biết gi. Vào học hỏi chút kinh nghiệm .. :p

3. 125487458745

125487458745 Bằng A1

Mình có nghe qua các cách đó...vì xe mình còn trong bảo hành nên muốn biết trường hợp như vậy thì có bình thường hay không, hay là xe bị lỗi thôi bác ạ !!!^^

4. Lamvuhoang

Lamvuhoang Tập Lái

Ai iup minh xe wea bi nứt ngay cho oc nhot khac phuc sao .cho minh y kien nha moi nguoi

File đính kèm:

5. phuongpink12

phuongpink12 Tập Lái

Bác thay long đen nhôm đi, sau đó cho keo vào ốc là hết

6. HThuan

HThuan Tập Lái

Hổm rài bận quá ko lên cảm ơn và chúc tết các bác được...Cám ơn cá bác rất nhiều và chúc các bác một năm đầy may mắn và thành công
    Xe thì hổm rài cũng tạm ổn...nhưng sang nay có việc chạy lên cầu Bình Triệu cũ, tự nhiên thấy cái xe nó hơi lạng lạng (đảo đảo) ấy...ko biết có phải do cái mặt nhựa cầu nó mòn trơ đá ra làm xe đảo hay là do xe nữa...có ai qua cầu Bình Triệu cũ bị nhue mình ko ? ^^

7. dior

dior Bằng A4

muốn test xem xe đảo hay k kiếm đoạn đường thẳng, đảm bảo chút mà test, test trên cầu đó là thua

8. dior

dior Bằng A4

Chua rùi, phải thay lốc, còn k thì đem ra hàn lại, cái nào cũng phải chẻ máy

ndhai thích nội dung này.
  9. HThuan

HThuan Tập Lái

Thanks các bác nhiều...Chả là số em mua cái gì cũng bị lỗi, từ đt đến laptop nên em bị ám ảnh miết thôi...À các bác cho e hỏi khi máy nguội, ở số 1 thì em chỉ cần nhích ga lên một tí (tạm gọi là nhích ga lên 1) là xe đi. Còn khi máy nóng thì hình như côn nó bắt chậm hơn tí, phải lên ga nhiều hơn lúc máy nguội (nhích lên 2) thì xe mới đi...xe vẫn lên tốc tốt, nhưng cảm giác nó ko bốc chồm lên như lúc nguội. Xe ko bị ì gì cả...chỉ là em để ý vậy. Các bác cí biết nó bị gì ko ? Giúp em nhé !

poloma thích nội dung này.
  10. mr.tú

mr.tú Bằng A1

Bác ra ngoài tiệm bán phụ tùng xe hơi hỏi mua 1 tấm ron giấy loại cứng vế rồi canh cắt làm sao cho giống cái long đền nhôm để thay thế cái long đền nhôm theo cái ốc xả nhớt là bảo đảm với bác là hết vì ron giấy kín hơn long đền nhôm ,

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...