Vấn đề về chiều cao,vóc dáng của người việt khi muốn đi PKL!

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi skylove2k9, 22/12/10.

1. utmom.go.vn

utmom.go.vn Bằng A1

Nhà có đk thì cứ quất,Pkl Pkn hay xe đạp chạy mà háo thắng,ra đường cứ rồ hết ga (như e) k chết thì cũng nằm viện dài hạn :|.
    Đam mê xe pkl khác đam mê tốc độ,đi cầm cương thì phải biết mình đang cưỡi cái gì
    Đam mê thì k phải xoắn nhiều vụ chiều cao đâu b-) mấy e gái 1m5 còn đi Sh đc mà

2. Patient_Chicken

Patient_Chicken Tập Lái

he he , chiều cao là 1 chuyện , sức khỏe nữa , em cao 1m72 , 65 kg , em là dân newbie thôi , em đu con CB 400 cũng mệt ròi , xe PLK không những cao mà nó còn cồng kềnh , khó dẫn dắt , ^^, bởi dzị cũng phải ra Lan Anh tập tạ , cho tay chân khỏe 1 chút ^^ , kinh nghiệm thực tế của em chia sẽ , anh em có gì góp ý cứ thẳng tay ném đá , em lụm đá hết hí hí

3. bataefrenreyes

bataefrenreyes Bằng A4

Tướng này lái Rune 1800 khỏe ~.~

4. hưnadfdgdf

hưnadfdgdf Tập Lái

15 tuổi cao 1m6 tròn nặng 52cân có tiền quât z1000 rồi mà k pít tầm 18 tuổi có lên dc 1m75 hay không nhỉ mọi người cho em ý với hay là phap uống thuốc tằng chiều cao

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...