Vấn đề về Yếm Nice

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi k4i_l0v3_9x, 5/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. SH50i

SH50i Tập Lái

Chài! Gặp đúng 2pic để bán hàng rồi :D Yếm Nice Lô (gồm 5 miếng) loại có tem sẵn giá 170k, bên mình có bán baga xương cá lunz, các bác wa xem hàng dưới chữ kí nhá! Thấy giá Good thì thanks cho mình phát ;)

2. big_bear

big_bear Bằng A4

sao bác rao 170k mà ra tiệm bác đòi 190k lận ??????????

3. havotamkhanh

havotamkhanh Tập Lái

mình có bán yếm nice đây,giao tận nơi,340k,01234939279

4. SH50i

SH50i Tập Lái

Àh! Bác mua hồi nào?

Bác có mua nhầm cửa hàng nào khác ko?

Tôi không nhận đc điện thoại của bác? Chúng tôi chưa bao giờ bán yếm bửng Nice giá 190k wa! Nếu bác ko tin ngày mai đến cửa hàng trước 12h, gọi cho tôi: 0165.77.641.88, tôi sẽ trực tiếp bán hàng cho bác.:)

5. okio

okio Bằng A4

170 k hàg ráp vào nhìn khít ko bạn ?? nhựa đổ khuôn luôn hay nhựa PVC :)

6. big_bear

big_bear Bằng A4

mình đã mua rùi.màu xanh ya.mình dưới wê nhờ người anh mua dùm.gắn thì cũng khít đẹp.sơn cũng đẹp lém.mình chỉ thắc mắc vậy thôi

7. hung902

hung902 Tập Lái

yếm nice lô bây giờ rẻ òi ! nó kiu 250k thì trả 180k là bán àk

8. SH50i

SH50i Tập Lái

big_bear: mình đã mua rùi.màu xanh ya.mình dưới wê nhờ người anh mua dùm.gắn thì cũng khít đẹp.sơn cũng đẹp lém.mình chỉ thắc mắc vậy thôi

Bác big_bear mua màu Ya thì chắc chắn hok phải ở tiệm tui rồi vì tôi đã bán hết hàng từ lâu, 190k có thể là người anh của bác mua ở chỗ khác mà thôi, vì vậy bác đừng đổ oan cho tuj nhé! Tui bán đúng giá 170k ;;)

9. bidecan

bidecan Tập Lái

giống thì kỉu cọ giống :D nhưng sắt nét và đẹp thì yếm zin đẹp hơn .. bác mún xep thì zo top wave mà xem trong đó anh em đi đồ zin nhìu lắm ..... ( ý kiến riêng ) bác nên đi đồ zin cho đẹp xe đừng đi đồ lô quê lắm ...đi đồ lô thì mình nên đi yếm zin thì nó sẻ đẹp hơn :">

10. viprc

viprc Tập Lái

Mấy bác cho em hỏi là con funeo thì đi yếm nice đc ko? Em thấy bên top wave có chiếc funeo gắn cái yếm nice củng đẹp wa, mà ko biết gắn zô funeo có cần chế j ko nửa ? Em nghe nói là cái yếm nice 125 thì vừa khít lun khỏi chế biến j hết đúng ko mấy bác ?Rồi mấy bác cho em xin cái giá của em nó nun nhaz cả lô z zin nun.Mong các bác chỉ giáo thêm....:p

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...