vario-ab 125 up lên 150

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi long140300, 5/1/21.

1. long140300

long140300 Tập Lái

tình hình là tìm trong số vài diễn đàn thấy anh em đi trước từng có người up 150 kinh phí thấp bằng cách dùng lòng 150 và trái sonic ( vì dên 125 của ab-vario chỉ 13) , và có tình trạng khó nổ buổi sáng ,
    em đang muốn up 125 của mình lên 150 bằng cách mua lòng 150 cũ của mấy anh em up 62 và mua trái 58 ắc 13 ( có chỗ chuyên bán trái 58 ắc 13 để xe 125 up 58 ) và đầu bò móc lên 58 đi lại supap zin cam zin , họng xăng các thứ em giữ nguyên và chỉ thay thêm kim phun của 150 ( em dùng của sh)
    liệu em up như thế có khả thi không , độ bền có được như 80-90% so với xe zin không ạ ? , vì hầu bao không có nhiều nên phải chơi như thế , liệu đã anh em nào chơi như này chưa ạ ? ,
    ở bên ngoài thấy toàn làm đòi thay luôn tay dên , thay cả supap rồi cả ecu , vì mình không muốn ecu dùng ecu ngoài vì thường sai góc đánh lửa ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...