vespa và một team vespa đúng nghĩa

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi lovesport, 6/3/14.

1. lovesport

lovesport Bằng A1

Đã từ nhiều năm rồi mình luôn mong quay lại được những giây phút như thế này. Vespa một niềm đam mê, một cái thú khi được ngồi bên những người cùng sở thích. Những suy nghĩ luôn đồng điệu và trái tim luôn đập cùng một nhịp. Và niềm vui đó kéo dài cho đến khi xuất hiện những Cây đa, cây đề ....Cộng thêm vào là mua bán vespa. Thật sự thì mình chẳng thể ưa mấy thằng cây đa cây đề vespa một tẹo nào. Và mình củng chả hiểu sao các đồng minh lại đem cái thú chơi ra để kinh doanh mua-bán. Nói thật thì trong cuộc sống ai cũng cần tiền, nhưng đối với mình nếu bán xe đồng nghĩ với giải nghệ. Vespa là cả một nghệ thuật, khi đã thổi linh hồn cho nó thì tại sao lại đem bán linh hồn của nó đi.
    Thật tình rất muốn có 1 team vespa đúng nghĩa, chỉ có đam mê, ko vụ lợi...ko mua bán............ Và team bao nhiêu người cũng chẳng quan trọng, đôi khi ít mà chất lượng còn hơn nhiều rồi lại đâm thọt nhau....

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=821407664542333&set=pcb.821426711207095&type=1https://www.facebook.com/photo.php?fbid=821412214541878&set=pcb.821426711207095&type=1

Bạn nào chơi vespa có cùng chí hướng thì add team với mình nhé, thật sự mình chỉ hứng thú với ai đam mê. Còn mua-bán vespa thì miễn tiếp ........... mình chơi cũng lâu rồi, chả thuộc nhóm nào cả, chỉ chơi với những ai cùng đam mê và thích hoài cổ thôi...
    0919600036 Nguyên thanks các bạn đã xem tin

2. dieubaby

dieubaby Tập Lái

mình thích con xe màu trắng nhất

3. ruacool

ruacool Tập Lái

ưng em màu xanh nhất, quá tuyệt vời :142:

4. hoangnam29

hoangnam29 Tập Lái

mình thích e màu đen ngoài cùng nhất :D

5. vespamoi.com

vespamoi.com Tập Lái

mình ưng con đen ngoài cùng nhất. Chất quá

6. huypro184

huypro184 Bằng A1

xe màu đen ngoài cùng là của ai thế :))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...