Thị trường VietNam motorcycle show 2017

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi phinphinngoan, 7/4/17.

1. dangthangloi

dangthangloi Tập Lái

Lo gì bác đa số người chạy PKL mấy ai để pô zin, mua về cái là Akra, Yoshi, Racefit, Austin...ầm ầm luôn mà :))

2. thuhuong33

thuhuong33 Tập Lái

Xe tay ga của Peugeot cũng đẹp phết đấy chứ các bác, mà sao có vẻ chưa thấy bán nhiểu nhỉ. Đợt này vợ e cũng đang định mua xe mà không biết xem Peugeot ở đâu nữa. May quá có triển lãm đúng lúc.

3. dangthangloi

dangthangloi Tập Lái

Bác với bà xã thử nghiên cứu qua xe tay ga của Yamaha nhé, giờ đều có công nghệ Blue Core cực ngon, bốc mà tiết kiệm nhiên liệu. Nhà mình cũng mới mua một em Acruzo thấy rất hài lòng.

4. tungdanh

tungdanh Bằng A1

Các bác đang ở đâu rồi, em đã có mặt hehe. Năm nào cũng được thằng bạn nhà báo dẫn vào xem sớm :3

5. daiba

daiba Bằng A1

Bác nào ở nhà nhớ follow fanpage để xem live stream nhé. Đảm bảo nắm bắt tình hình có khi nhanh hơn cả người ở triển lãm :))
    https://www.facebook.com/VietnamMotorcycleShow/videos/vb.982545221786515/1502948116412887/?type=2&theater

6. thanhbinhfc

thanhbinhfc Tập Lái

Đúng như e dự đoán Harley vừa giới thiệu Street rod 750 kìa. Bảo còn một siêu phẩm nữa mà lại có vấn đề j nên phải chèn quảng cáo =))

7. tungdanh

tungdanh Bằng A1

Chuyển sang Suzuki rồi kìa các bác ơi, mong chờ công bố giá R150 và S150. Thiết kế booth đẹp quá mô phỏng đầu con GSX RR.

8. thinhthattha

thinhthattha Tập Lái

Suzuki mang hẳn GSX RR của Iannone đến luôn kìa, mong là mai được ngồi thử lên em nó.

9. minhtuot

minhtuot Tập Lái

Cuối tuần này MotoGP đua chặng Jerez nên chắc không hi vọng được gặp thần tượng nào rồi :))

10. thanhdonam

thanhdonam Tập Lái

Huhu mới chỉ confirm sẽ bán GSX R và S150 thôi chứ chưa có giá ạ. Lại phải chờ đến tháng 6 rồi.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...