Vision mới mua kêu xè xè khi mới nổ máy

Thảo luận trong 'Cẩm nang tài liệu kỹ thuật' bắt đầu bởi Đỗ thảo, 24/10/18.

1. Đỗ thảo

Đỗ thảo Tập Lái

Xe mình vision 2019 mới mua dc mấy ngày à. 3 ngày nay khi mình đề xe mình mới để ý lúc mới đề khi máy nguội phía sau xe bên trái ( k biết chỗ cục trắng phía dưới hay cục đen phía trên nữa) nó rè rè to lắm. Rè rè khoảng dưới 30s là nó hết rè à. Mình lo không biết phải xe mình bị lỗi gì không ? Mình không có kiến thức về xe, nghe xe kêu vậy nên lo lắng, nhờ các bạn biết bệnh xe mình giải đáp giúp mình với nha. Cảm ơn các bạn

2. tranngochai1979

tranngochai1979 Bằng A2

Xe Vision của mình cũng vậy, lúc mới nổ cũng kêu rè rè ở chỗ côn sau, chạy hơn năm rồi vẫn thế. Mình nghĩ đấy là lỗi chung của dòng này rồi. Kệ nó đi.

3. Đỗ thảo

Đỗ thảo Tập Lái

Chiếc của mẹ mình và dì mình không bị đâu bạn. Khi mới khởi động nó kêu xào xào vậy đó, khoảng 30s đến 1p sau là nó hết à

4. Đỗ thảo

Đỗ thảo Tập Lái

Bạn ơi. Xe mình đem qua thợ gần nhà xịt cái gì á xịt 1 ít vô dây curoa thôi, hình như là bôi trơn thì phải. Giờ nó hết kêu rồi nè, bạn thử đi rồi cho mình biết kq với nhé

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...