Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. CQT03

CQT03 Bằng A2

đọc bài báo là thấy mâu thuẫn rồi, khúc trên thì bảo max speed đc 132km/h, khúc dưới lại nói max đc 90km/h, hình quảng cáo thì nhái của r15,túm lại là ném đá nó đi ae ơi

2. whydoyou

whydoyou Bằng A4

Người ta chơi xe theo kinh tế, ko có gì đáng cười cả ! Ít ra người ta cũng thực tế, dám thực hiện đam mê của mình, đừng vội người người khác nhé ;)

3. TranVanMit

TranVanMit Bằng A2

Mê xe đẹp nhưng gét bọn Khựa, chờ cho các Biker làm chuột bạch đi thử - lập tem xem có bị ném đá vì đi xe khụa không đã, đi sport tàu mà bị biker gét thì miềng không thích đi. :D

4. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

like câu này :D
    Hy vọng giá không phải trên trời như megelli 125r, máy móc tệ lắm cũng như CB125r là ổn
    nếu mún dáng đẹp máy chất thì quất cục máy CBR150 hay CBR150i vào là như ý

5. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Sắp có phụ tùng độ rồi :-"

6. heroin123

heroin123 Tập Lái

con này mà 50tr thì hốt ngay và luôn :))

mua về thỉnh thoảng cuối tuần đi tán gái hay cafe là hợp lý , độ sport thì miễn bàn :"> cbr 150 hay 250 còn phải xách dép dài , giá lại hợp lý cò n máy móc thì kệ nó thui vì em cũng chỉ đi bt trong thành phố thui chứ cũng ko ham hố đọ công với mấy anh ex làm ji :">

7. yamahaR1speed

yamahaR1speed Bằng A4

ùa....vậy chứ đi moto là phải mắc tiền hả bạn ;));));));));)) (chỉ là 1 câu hỏi thui, ko có ý chém)

8. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

lấy e này về kiếm quả pô R6 vô nữa là số dách .......

9. bibichip

bibichip Bằng A4

50tr+ cục máy cbr150 = tiền mua con cbr150 thôi mua cbr150 cho nó lành ! chất lượng thì tàu khựa ae chắc cũng biết "đỉnh" cỡ nào

10. kunboppy

kunboppy Bằng A1

mấy bác chê cho lắm mà nghĩ lại có mà đi ko,cho con này vs Ex thì lấy con này về chạy tán gái còn ăn hơn.Mà 1 người có 1 đam mê,chủ yếu là có tiền hay ko,có nhiều thì mua xe nhiều tiền,ko có+ đam mê thì mấy em này là đc rùi.Đường xá VN thì có chổ nào cho các bác kéo 120-150,nhiều lúc nói nên xem lại thực tế.Ex nói chạy nhanh ngon thằng nào chạy đường thành phố kéo 90 coi nào(ko bị huýt cũng vô nhà xác)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...