Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. van12387

van12387 Bằng A4

dung tích xy lanh nhõ hơn,xác nặng hơn
    cạnh tranh gì nỗi
    đã vậy MADE IN CHINA

2. ken9x_52

ken9x_52 Bằng A2

commen cho tròn phải đạo ^^

3. huantng93

huantng93 Bằng A2

Gọi là mê pkl mà mỗi lần nhắc tới thấy toàn bảo "để đi cua gái" 8-|
    Muốn cua gái tiết kiệm thì ra gần biên giới hay đâu đó đại loại vậy mua con Sh tàu có kinh tế hơn không :p
    Còn "mê tiếng bô ụt ụt" và chỉ dạo phố thì giữ được "đam mê" bao lâu?

Không có ý đâm chém nên xin đừng đâm chém!

4. vuex123

vuex123 Bằng A2

R125 thì chỉ sản xuất cho thị trường châu Âu.Nghe cái tên là thấy tàu tàu rồi.Nhưng cũng chưa thể khẳng định sẽ cạnh tranh được với Exciter.Về cơ bản hình ảnh của Exciter với giới trẻ là quá ấn tượng.Cũng không loại trừ khả năng sẽ gây hot giống mấy em Rebel USA

5. CaKoi

CaKoi Bằng A4

Mua moto để đi cua gái. *** với cái đam mê của mấy bác. Sợ mấy bác con chưa phân biệt nổi thích với đam mê nữa là :|

6. huantng93

huantng93 Bằng A2

CaKoi học RMIT phải không? Không phải thì xin lỗi nhe :D

7. anhhungkim5310

anhhungkim5310 Bằng A4

kua gái j nữa mấy bác ơi. có bạn gái và sắp cưới hết rồi kua với ghẹ j nữa. cái loại con gái mê xe đẹp xe xịn ai mà đủ tiền nuôi nó với lại cũng chả thích mấy đứa đó. 10 đứa hết 8 đứa ko thật lòng rôi, chủ yếu nó wen mình để đi chơi đi ăn giải trí xã stress thôi, coi mình như xe ôm như ng để dắt nó đi chơi đi ăn miễn phí thôi. giờ nó thấy mình có xe đẹp tưởng mình nhiều tiền nó đòi mua cái này mua cái kia, dắt đi ăn đi chơi ko chắc chết, lúa đâu mà nuôi mấy em đó cho nỗi. ra đường mình phục những ng đi xe đạp, xe wave dream tàn, và những xe khác ko đắt tiền mà chở 1 đứa ghệ nhìn chảy ke ôm sát nách, mà mấy ng đó cũng bình thường, chả đẹp trai j mất, mấy đứa con gái đó mình mới thèm đó, vì đa số đều thật lòng, và những ng con trai đó mới gọi là pro đó. chứ mấy ng đi moto, sh, các loại xe đắt tiền chở gái đẹp chả thèm nhìn (có moto thì nhìn chiếc xe ah hihi)

#57 anhhungkim5310, 11/4/12
    Sửa lần cuối: 11/4/12
  8. ̶A̶̶d̶̶m̶̶i̶̶n̶

Thì mình vừa nói xe càng mắc tiền bán càng mất giá đó thôi ;)

Con này chắc cũng chơi "bài" như CB, Notus ngày xưa. Ban đầu giá rẻ, sau nâng cấp vài món thì giá đội lên dần. Cứ lên trước tính sau, bán ế thì tung chiêu khuyến mãi, hỗ trợ đăng ký xe, khuyến mãi này nọ làm màu. Lạ gì mấy con này, biết nó từ ngày đầu tiên quảng cáo chung với con cbr 170 đến giờ. Mà thôi mình đã nói là mình ủng hộ việc những chiếc này ra đời mà >:)

9. vukendu

vukendu Bằng A2

wan điểm cá nhân của mình là nếu có tiền thì chơi xe xịn, nếu ko có tiền thì ko chơi

10. feofuot

feofuot Bằng A2

thì cũng bình mới rượu cũ mà, giống mấy bác mua cb125 về chế dàn mủ đó thôi, lúc trước motorock còn có mấy chiếc nhìn tựa tựa như cbr150 cũ, nhiều kiểu xe nhưng xài cùng loại máy, nói chung nó dành cho các bác thích vỏ ngoài mà ko quan tâm đến máy móc

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...