Viva Viva 115 FI và một số trục trặc, mong được tư vấn!

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi cun, 25/7/13.

1. anh ty

anh ty Tập Lái

rieng mjnh thj khac,xe mjnh chy rat em rat boc,xe i duoc 30000km van nhu luk moi mua ve,de nhay va tieg bo rat em,xe chay cang nhanh thj cang dam,chj co dieu phuoc hoi yeu!xe dau chum mem 1 thang khj mo khoa len van de nhe la chay

2. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Có hụi ak hay đó

3. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Ơ chào các hương than ạ, em định lên quả pô axe với cái cần móc số cho viva ai có de lai em

4. VinhNVo

VinhNVo Tập Lái

Các bạn ơi, mình đi viva 115 fi được 4 năm hơn 50k km, mấy hôm nay mình bị tình trạng tương tự như tác giả bài viết, ko biết anh em có cách nào giải quyết chưa, mình đem ra tiệm thì anh ktv kiểm tra bảo do hệ thống lửa yếu và ko đều, ảnh bảo đem đến hãng nhờ người ta kiểm tra và bảo trì, mọi người ai biết khắc phục nhắn zalo mình với ạ zalo mình 0972747526, cảm ơn các bạn.

5. VinhNVo

VinhNVo Tập Lái

Chào cả nhà, tình hình xe em đã được khắc phục, xe bị hỏng mobin sườn, em đã thay cái mới và chạy bốc như thường. Xe em trước giờ đi nhông trước 16 răng, đề ba ko bốc đầu được nhưng đi nước hậu rất nhẹ máy, đi đề ba số 2 em lên được 60km/h chưa hết ga, số 3 lên được 80km/h các bác ạ

6. lmthuong89

lmthuong89 Bằng A2

Chào mọi người. Xin lỗi đã post k đúng page nhưng thấy page x- bike bị bỏ lâu quá sợ k ai giúp. Chả là x- bike của mình bị rỉ nhớt ở lốc máy. A e nào biết ở HCM chỗ nào sửa giúp đc k ạ? (Đã đi sửa 1 lần nhưng k có ron thay, dán keo lại nhưng tình hình có vẻ tệ hơn nên lên đây nhờ xem có ai chuyên sửa xe su k)

7. VinhNVo

VinhNVo Tập Lái

Bạn tìm hãng của Suzuki làm, ở hãng có đầy đủ đồ bạn ơi, mình ở Biên Hòa, mình biết có 1 tiệm ở BH bảo trì xe Suzuki còn ở TP HCM mình không biết, ở Biên Hòa tiệm nằm trên đường 30/4 đó bạn.

8. facebetion

facebetion Tập Lái

ảm ơn bác nhưng em đi làm 16h30 mới tan ca, khoảng 17h em có mặt ở đó có kịp ko bác? mà t6 này em định đem lên Su World kiểm tra hết, nếu họ vẫn làm ngơ thì em đành nhờ đến các cao thu Biker mình :81:
    |http://dayrutnhuatphcm.com/day-rut-nhua-6-x-300-detail

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...