Wave 54

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Hoànghuy243, 29/12/20.

1. Hoànghuy243

Hoànghuy243 Tập Lái

Xe em làm wave 54zz nên đi dàn lữa với bxc nào cho nhẹ xe với mượt ạ mong ae chỉ với.

2. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Đang đi dên 110 trái 54 đây. Ic zin theo xe zin, lửa 6 cục zin theo xe làm nhẹ lại. Theo lời thợ thì muốn hết giới hạn con ic thì máy phải to hơn tí nữa. Mà thấy đúng thật vậy, k đờn k bụp gì cả. Vô mấy con k giới hạn tua gì toàn thấy mạnh depa hậu đứng k
    Bình thì tốt nhất để thợ canh máy lựa cho dễ. Máy canh độ rút k tới canh bình to thì hụp k, còn máy rút mạnh đi bình nhỏ nó lết k chạy gì nổi

3. dior

dior Bằng A4

Bxc thì centa 150, nova, ls, bm gì gì tùy thợ lựa canh. Quan trọng đi bình to mà máy nuốt có trôi cái bình k. Hay đc ga đầu nhẹ, giữa cuối đứng đờn k
    Ic zin theo wave dream trừ ic tàu ra thì nhiu đó chưa đến giới hạn tua đâu. Còn nghe theo quảng cáo thì cũng tùy thích thôi chứ nói ra nói vào lại khổ

4. mới tập chơi

mới tập chơi Tập Lái

cho em hỏi muốn làm máy 54 xe wave thì làm ở đâu chi phí tầm bnhiu ạ . e ở sg cảm ơn ạ

5. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Mình làm xe bên ông dior ấy. Ổng đi làm nhưng nhận xe về làm. Giá cũng ổn vì k tốn tiền mặt bằng. Đc cái làm nhiệt tình, đồ đạc tùy theo mình có nhiu ổng làm nhiu à

6. mới tập chơi

mới tập chơi Tập Lái

đchi ở đâu v a . thank a

7. dior

dior Bằng A4

Mình ở bùi đình túy. Q bình thạnh. Có gì cứ inbox mình. Nhiều khi sợ kẹt đi làm k nhận xe đc thôi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...