Wave a 100. Cần bốc, bền, đâm hậu

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi IMTI, 28/7/18.

1. IMTI

IMTI Tập Lái

Em có con Wave A 2014 100, chạy 30.000km rồi, máy thì phải tuột theo thơi gian thôi. Giờ em muốn đi bài gì mà bền, bốc, đâm hậu mà không móc lóc không đụng vào lốc không ạ?. Cám ơn các bác trước!

2. dior

dior Bằng A4

Thì chỉ có sổ đc trái 52, lên cam, Làm nồi nhẹ nhẹ đi bốc với nhẹ hơn zin tí thôi

IMTI thích nội dung này.
  3. IMTI

IMTI Tập Lái

Cho em hỏi này, hôm trước em có rớt đầu cạo khói, suppap bị cong em nắng lại rồi dùng tiếp, rồi lúc ráp có làm đỗ chắc 100ml nhớt 7100 của em rồi nó châm cho nhớt shell 20w của moto vào cho em. Rodai này nọ xong nghe tiếng bô nó khác với lúc trước, trước lúc em làm máy có đi tỏu 2người chạy ngoài 100km, lúc nãy em đi 2ngươi test thử 80km dữ 85km hết lên là sao ạ?

4. dior

dior Bằng A4

Xupap cong ng ta thay mới luôn chứ nắn làm gì. Mà xe zin chỉ có thiếu xăng mới cong, kt xăng lại xem
    Còn xe chạy đạt hay k còn do tay nghề ng ráp nữa. Ráp mà hụt hơi hay canh róc máy cũng k đạt nổi đâu

5. ghost1990

ghost1990 Tập Lái

Wave a 100 zin mà chở 2 ngoài 100km?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...