Wave a 2007 HELP

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Distiano, 21/4/18.

1. Distiano

Distiano Tập Lái

Các bác tư vấn giúp mình làm máy ntn để đi tour bền mà lực . Trước đây mình được tư vấn làm bạc 3 lá lỡ. Hiện giờ sau khi đi tour về máy xuống . Mình tính lên Bình bông mai . Hóng cao nhân hướng dẫn

2. dior

dior Bằng A4

Tùy ng làm với tùy tay thợ với tùy vào khách có chịu chi k nữa, ng ta đi tuor ầm ầm có gì đâu

Distiano thích nội dung này.
  3. Distiano

Distiano Tập Lái

Cũng 1 phần do máy làm dc hơn cả năm rồi ( đi tour đợt r bị hụt xăng vs nóng máy quá ) nên giờ nhờ anh em tư vấn giúp bài nào bền mà giá sinh viên một chút

4. dior

dior Bằng A4

Cơ bản bền thì dên 110, 3 bạc thui, còn muốn nhẹ, bền thì cũng còn tùy ở phụ kiện với cách canh chỉnh nữa. Làm thì tiền nào của đó chứ gì cũng muốn rẻ mà ngon thì k lẽ đi xin ng ta?

5. Distiano

Distiano Tập Lái

Vâng thì chắc chắn là tiền nào của đó thôi bác ! Chủ yếu mình hỏi để ra tiệm nói cho tiệm dễ hình dung thôi à . Mình thấy còn có bài Cam xăng nồi , nhưng mình không biết làm ntn cho ổn vs mình đi bì bông mai thì có ổn lắm ko ? Tks bác

#5 Distiano, 22/4/18
    Sửa lần cuối: 22/4/18
  6. dior

dior Bằng A4

Nếu bạn đem ra tiệm thì ng ta vẫn có bài riêng của mỗi ng, tùy theo từng ng nữa, cái cơ bản vẫn là dên 110, canh 3 bạc, vừa nhẹ, vừa bền, còn độ bền cao hay thấp tùy vào đồ đạc với cách canh chỉnh của thợ. Bình bm thì mình k thích cho lắm, cũng tùy ng làm với xe sao nữa, coi chừng đổ xăng hơi bị ngán à

7. Distiano

Distiano Tập Lái

vâng vậy cơ bản mình cần chuẩn bị kinh phí khoảng bao nhiêu ( chủ yếu đồ tốt ) vậy anh Dior?

8. dior

dior Bằng A4

Tùy điều kiện thôi. 3-10tr tùy vào muốn nó đến đâu