Wave a cần giúp đỡ

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Hải 219, 11/6/18.

1. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Mình có 1 con wave a đời 2015, do tin tưởng nên đem ra làm dên 110, piston 52. Nhưng sau khi làm xong về xe chạy như shit, lên 80 k nổi, còn thua zin, đã vậy kêu như máy cày
    Sau đó mình có đem lại thợ bảo chắc do dên bị sai khớp gì đấy nên mổ ra làm lại hết, thêm gần 3tr nữa. Máy êm, đỡ đc chút. Mà cái xe vẫn lết k khác mấy so với con rs zin của em, ae nào biết chỗ nào làm lại ngon hay biết nó bị gì hướng dẫn e với ạ

2. dior

dior Bằng A4

Quan trọng làm dàn hơi ra sao, xài đồ gì nữa, nhiều ông cứ có suy nghĩ nhét đồ vô như nhau là xe ra giống nhau mới hay bị tình trạng trên

3. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Xe em làm dên 110, 3 bạc lỡ, supap lớn, lửa đấu, mà tính ra xe em cảm nhận nó chỉ bốc nhỉnh hơn zin chút thôi. Lúc đầu thợ bao bốc, bao dợt đồng bài gì dữ lắm mà em đem xe ra lết k, khi nào đc để em đem xe qua a xem hộ em với. Chứ nó uống xăng tầm 30km/l mà bò k à

4. dior

dior Bằng A4

Có gì cứ inbox face cho mình rồi mình chỉ chỗ cho wa, nghe bài quảng cáo bao dợt nghe hơi quen

5. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Công nhận a làm xong xe nhẹ, êm và bốc hơn hẳn, như từ 5 lên 10 vậy. Biết a sớm đem qua sớm đỡ phải tốn cả đống tiền mua đồ k đâu vào đâu mà làm lại k ra gì

6. rango

rango Bằng A4

Hôm nào rảnh làm giúp em cái xe với đại ca dior. Đang quen xe rồi, muốn lên chút nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...