Wave bền đi tour red leo,uma 54mm

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Kien199, 28/12/16.

1. Chibap

Chibap Tập Lái

Lên Chưa ad? Cho e hỏi bền k? E cũng đang tính lên như a đi tour

2. Khangđiên

Khangđiên Tập Lái

Em đang muốn đi xa, nhưng không biết chọn bài nào bền và có tốc độ ạ ?

3. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Cứ 54mm dên 55,5 thôi bác thế là ngon rội có một số người còn 52,5 dên 55,5 nữa kìa hạy ũng khoẻ lắm

4. Syic125

Syic125 Tập Lái

Người ta đi dên zin 100 mà cứ lốc bơm nhớt rời .

5. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Thì ông van ổng mới nói lên dên luôn đó

6. Syic125

Syic125 Tập Lái

Lòng redleo nó dài 78ly nên dên zin ko sài dc nha bạn , bạn cần đi dên 110 đôn 10,5 ly hoặc 12,5 ly , mà đi dên lớn phải lên lốc bơm nhớt rời vì bơm nhớt ti zin 100 dên lớn đụng ti ko sài dc . cái đầu bò zin 100 thì đi khoét chảo lên 2 cây xupap lớn , mà lên xupap lớn phải lên lò xo đầu độ vì nếu ko lên xuppap rút về ko kịp sẽ gãy xuppap , mà lên xuppap lớn rồi hút nhiên liệu nhiều thì xả nó cũng nhiều nên nếu đi pô zin thì bị dọng hơi , phải móc pô theo bài 54 thần thánh , mà móc pô thì phải lên bình xăng con ls hay bông mai tuỳ , lên bxc rồi thì phải độ nồi , độ nồi xuppap lớn phải thả cam 7ly ăn lên , nếu dên lớn đi lòng redleo 78 thì xe bạn tầm 17x cc phải sắp sên nhông dĩa nếu ko sẽ bị dư máy gào thét , tầm 15 - 32 vừa .

7. dior

dior Bằng A4

Lòng fu1 dài nhiu mà lòng redleo 54 dài 78 li xài k đc phải đi dên 110 đôn? Đôn có 10.5 với trái 54 tính sao ra 17x cc. Nhiều khi mình k biết thật. Bạn giải thích giúp mình đc k? K biết cái lòng leo đó giải quyết đc cái vụ 54 mà lệch đũa chưa nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...