Wave Wave độ, phụ tùng, kỹ thuật (p3)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi onchat123, 8/1/12.

1. nh0cnan0

nh0cnan0 Bằng A4

két nhớt giải nhiệt , bạn ra TT mua két nhớt FX về ra tiệm chế. Chi phí khoảng 1tr trở lại :)

2. onchat123

onchat123 Bằng A4

Vỏ phuộc rs100 cũng đc tiện cục canh tí với canh lại cái pas heo dầu cho nó ăn hết đĩa là đc. Bạn cứ mang ra mấy chỗ tiện ng ta làm cho đẹp;;)

3. ca_c0n_chi3n_xu

ca_c0n_chi3n_xu Bằng A2

đang đi wave @ đời đầu, đang mún lên đĩa trc' nhưng có 1 số vấn đề.
    hiện tại thì đang mún đi đĩa giống hình dưới.
    vậy mình nên mua võ phuộc, hay là mua nguyên cập phuộc 110 mới. thấy trên biker võ phuộc đĩa tầm 150k mà ko pik đó là zin hay lô?, nếu võ phuộc 110 zin là khoảng bao nhiu? xe ko zô đồ lô nha.
    và còn hình dưới là phuộc đã đánh cước lại hã, chất lượng xài tốt ko, có bị đen ko.

và mún sơn màu như hình dưới, kím mẩu sơn ở đâu == sơn wài ko ra đc màu này, cứ sợ sẽ ko trùng tem, nên tìm mẩu cho chắc

#13 ca_c0n_chi3n_xu, 9/1/12
    Sửa lần cuối: 9/1/12
  4. onchat123

onchat123 Bằng A4

Bạn ra bà chánh mua cặp vỏ phuộc 110,đùm,đĩa,heo dầu,cóc contomet....nói chung là full 110 lun. Vỏ phuộc 150k là lô rồi bạn vỏ phuộc zin nghe nói 350k lận. Mà wave @ hình như thay lun cặp phuộc trc lun ak giá 850k. Vỏ phuộc để zin xài cho leng keng:D

5. beck_2111

beck_2111 Bằng A3

Lên full dàn chân 110 thì đơn giản hơn là up lên đĩa và heo không ^^. Đánh cước vỏ phuộc mà thổi sơn 2k thì keng lắm nha!
    Còn màu sơn bạn hỏi là mau Heniken màu này mua không có đâu phải pha mới có, có thể pha ở tiệm sơn hoặc trung tâm sơn vi tính đó!

6. onchat123

onchat123 Bằng A4

Bạn cứ mang hình mẫu này ra kiu ng ta pha cho, nếu sợ ko trùng màu tem thì bạn mua tem rồi kiu nó pha cho giống tem. Bạn có thể sơn ở Xx.Tpain.XX trên sạp biker đó mình thấy a Thuyên sơn đẹp lắm hoặc bác waychueng cũng đc đó

7. Còi

Còi Tập Lái

em có 1 con wave @....em rất thích xe wave kiểng nên quyết tâm làm....nhưng do là học sinh nên tiền bạn hạn hẹp.....em mún mua 1 bộ dàn áo wave 2004.,1 niềng Bushido, vì em đã làm gần hết chỉ còn 2 cái đó nhưng em không rõ giá vì chổ em chổ giá này chổ giá kia.....mấy anh pro rành cho em biết giá của 2 món đó nha...em cảm ơn mấy anh và mod....em ở cần thơ

linhny thích nội dung này.
  8. lehoangloc

lehoangloc Bằng A4

niềng nhôm đi đã đi thì đi DID lun ko thì cứ niềng sắt căm dẹp nhìn đẹp hơn bạn ơi , dàn áo wave nhỏ chắc tầm 1tr hơn đó bạn , nếu tin tưởng thì có thề wa bên mình có nhận làm lun

9. onchat123

onchat123 Bằng A4

Niềng mờ siam goshi căm dẹp malai đi bạn đẹp,bền mà wan trọng hợp túi tiền học sinh hơn niền nhôm:D

10. rocker2005

rocker2005 Bằng A2

Tui có cặp gác chân 2004 .. hôm bữa gắn 2 cái cao su gác chân của thằng Ya . do gắn nhỏ quá có khoang lên 1 tí khoảng lỗ 8 . h chạy nó bị lỏng nó rè 2 cái cặp cao su quá đã thay cái khác rồi thấy vẫn vậy bà con có biết cách nào trị đc ko ... híc đang đi máy êm bô neo mà vặn bị è è rè rè hoài tháo ra thì nhìn tục tiểu .... Bây h cái cây cốt thọt vào nó lỏng hơn cái lỗ nhét vào chắc bị rơ nên gây tình trạng è h có cách nào làm cho nó bót lại ko nhỉ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...