Wave Wave độ, phụ tùng, kỹ thuật (p3)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi onchat123, 8/1/12.

1. minh_speed

minh_speed Bằng A4

phuộc nice đó bạn , giá h chắc hơn 1tr5 rồi :) . gần tết đồ lên giá lắm , gần tết năm ngoái ra hỏi cái pô neo nó báo 800k no fix , bó tay lun :)

2. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

chắc chạy đề nhẹ hơn pô zin ko bạn..đề mấy m mà nhẹ hơn pô zin????????????

3. minh_speed

minh_speed Bằng A4

ko rõ bạn à , nhưng tui chạy chơi với xe bạn tui pô rs zin ăn nó đó , khoảng 1 cây số......

4. onchat123

onchat123 Bằng A4

Trời nhẹ hơn hẳn pô zin, bữa chưa gắn pô fu đề pa máy gào ôm sòm nặng ì máy mún chết mà gắn pô fu vào chạy êm mà nhẹ xe hơn nhiều:) mình rất hài lòng nên bán pô rs zin lun rồi:D. Xe zin đi pô fu ko hối hận đâu:X

5. truong503

truong503 Bằng A2

xe mình anfa + 2004, chạy hết ga được 75km/h àh, máy thì êm ru ah....mà s max speed kì vậy mấy bạn..nồi vẫn còn ngon lắm tại bữa mới làm thay mấy lá bố honda...định thả cam 6ly vô đi cho nhẹ mà nghe mấy topic kia kêu đi 1 thời gian nó kêu ghê lắm ..hic ae tư vấn dùm mình nha. Nhẹ nhẹ cung phải đi được >85km/h chứ. Mình chạy thì không có nhiêu chủ yếu cho cảm giác nó nhẹ xe thui..

6. locnh0x

locnh0x Bằng A4

Đề soáy bánh ben đầu lun :)):)).

7. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

sao lại xoắn mình vậy nè :(:(
    tại lúc trước RS mình cũng đi pô funeo mà chạy ì ạch có ăn dc pô RS đâu :(:( phải gắng lại pô RS đấy chứ...cảm nhận của mình thì nếu xe zin pô funeo chỉ để êm máy..chứ nhẹ hơn zin thì chắc ko có chuyện đó đâu...
    đúng rồi bạn..pô funeo nó thoáng hơn pô zin nên máy của bác sẽ êm hơn ko gào hơn..nhưng gắng cho đẹp thì ok đó..chứ mà tốc độ..xe zin gắng pô funeo sao chạy lại xe zin gắng pô zin theo xe chứ

8. onchat123

onchat123 Bằng A4

Thì tốc độ maxspeed thua pô zin vì hơi loãng hơi xíu nhưng bù lại đc cái nước đề thấy nhẹ hẳn và êm ru ah. Xe zin mà chạy êm là đc rồi đâu có đua bơi gì đâu chạy tàn tàn đường thành phố lên 70 là ớn rồi:D

9. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

thì dc cái êm máy..chứ e toàn đi quốc lộ êm máy hok dc gì âu :(:)(( ra gặp mấy em si với s110 là bào bào :):)

10. cobi_1407

cobi_1407 Bằng A2

Vote cho đồng ý kiến, xe zin bô zin, làm máy thì bô neo, ra bị tụi si vs 110 mới kên hoài, ghét làm 1 phát mất tích :)), dạo gần tết tốt nhất đi kiểng cho lành, ăn tết cho ngon.................

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...