Wave Wave độ, phụ tùng, kỹ thuật (p3)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi onchat123, 8/1/12.

1. helloxuka

helloxuka Tập Lái

e đăng lên đây muốn các bác trợ giúp và cho ý kiến độ xe rsx đời 2008, các bác hướng dẫn cho e dùng những loại gì thì hợp lý, e muốn chế đèn led trang trí và xi nhan. thanks các bác trước.....

File đính kèm:

2. Tuấn khanh

Tuấn khanh Tập Lái

mấy ae bike cho e hỏi xíu xe e wave tàu vùa làm 3 bạc dên lớn nhưng xe chạy k vô dàn hơi kém chạy một vài tuần thì máy nó hú nhưng k biết bị j và cho thêm ý kiến e làm thêm đồ nào cho dàn hơi lực hậu rút e cảm ơn

3. VõThanh93

VõThanh93 Tập Lái

Mình có chiếc wave S 110. Tình hình là mình muốn lên phanh đĩa sau. Cho mình hỏi là mình nên lên loại nào và giá cả tầm bao nhiêu. Ae ai từng lên đĩa phanh sau cho mình chút kinh nghiệm với.

4. Cậu-ấm1999

Cậu-ấm1999 Tập Lái

dên chích là sao bác nào giải thích cho e biết được k e cảm ơn

5. Cậu-ấm1999

Cậu-ấm1999 Tập Lái

E có con wave tq muốn lên trái 54 thỳ dùng dên dì đc ạ mà khôg phải móc lốc

6. phiphihaihai

phiphihaihai Tập Lái

Bánh lòng sên cam thái 110 là bánh lớn hay bánh nhỏ ạ? Lần đầu chạm tới thái 110 nên k biết? E mua ngoài phụ tùng thì nó đưa bánh nhỏ, về bung đầu ra thì đang gắn bánh lớn,thấy bánh chưa mòn nên xài lại, thay cọng sên did 90 vô, giờ đi thì máy bị xè xè bên sên cam. Xè xè chứ k phải sên giũ. Chẳng hiểu sao?? Máy đã bị chẻ lòng. Bánh cam có lẽ đã bị thay

7. dior

dior Bằng A4

Bánh lòng wave thái là bánh nhỏ. Sên cam bị chùng nên nó thay bánh lớn, giờ về sên cam mới phải thay bánh nhỏ lại chứ

phiphihaihai thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...