Wave Wave độ, phụ tùng, kỹ thuật (p3)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi onchat123, 8/1/12.

1. dior

dior Bằng A4

Giá cả gì, nếu bạn muốn cứ đem ra thợ rùi ng ta báo giá cho bạn, đc thì chơi k thì thui chứ có gì đâu

Thaidoan thích nội dung này.
  2. Thaidoan

Thaidoan Tập Lái

. Mà cây gắn cây dên 110 rồi cần thay đầu lồng 110 luôn kh a. Hay để vậy củng đc. Khi nào có tiền làm

3. dior

dior Bằng A4

Wave tàu thì hên xui, có 1 đời xài đầu lòng dài của 110 sẵn thì đỡ, khỏi phải thay. Còn 1 đời lòng đóng số 107 hay 108 luôn nhưng lòng ngắn k đủ độ dài thì phải thay. Nếu có điều kiện lên bộ đầu lòng zin đi cho ngon

4. Nghiemcon

Nghiemcon Tập Lái

Ad oi e koa chiec wawe nek ma chay ma dau no keu xeng xeng wai z ad giup e cai

File đính kèm:

5. Phạm long

Phạm long Tập Lái

mk bị mất điện bình lên xe .k đề k còi .k xi nhan đk .chỉ dùng đk điện máy cách khắc phục sao ạ

6. dior

dior Bằng A4

Tháo cầu chì ra xem đứt chưa, đứt thì thay mới. Thay mới xong bị đứt nữa nên đem ra thợ xem lại có chạm ở đâu k

7. Wave50ccLĐ

Wave50ccLĐ Tập Lái

8. Phihoang1611

Phihoang1611 Tập Lái

Mấy anh cho em hỏi xe em wave anpha zin toàn tập chỉ thay cây pô SC mà giờ muốn làm máy mạnh hơn nhanh hơn thì làm như thế nào ạ ?

9. dior

dior Bằng A4

Pô SC xài cho máy độ cỡ to, bạn muốn chơi thì làm cỡ máy dên đôn trái to to chút, xupap bự mới đi nổi chứ đồ nhỏ đi k nổi đâu

10. Phihoang1611

Phihoang1611 Tập Lái

Vậy giờ em để nguyên cây pô làm dên trái ? làm nồi có cần làm gì nữa kh anh ? sẵn anh có face thì cho em xin để tiện em muốn hỏi vài thứ ạ tại em mới chơi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...