Wave Wave độ, phụ tùng, kỹ thuật (p3)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi onchat123, 8/1/12.

1. locnh0x

locnh0x Bằng A4

Hì. Giỡn thui chứ xoắn gì :p:p.

2. minh_speed

minh_speed Bằng A4

đó là ý kiến suy nghĩ của mấy bạn , đâu phải xe làm máy mới đi dc pô neo , mình thích thì mình đi....sao lại đi so sánh wave rs 100 zin với si hay wave S 110 . wave dọn nó có cái ưu điểm của nó , si nó có cái ưu điểm của nó. xe 100 mà đi so sanh với xe 110 . nói nghe chẳng lọt tai

3. tanapple

tanapple Tập Lái

cac bac cho minh hoi cho nao canh xang ok vay ? neu biet cho minh luon dia chi nha minh o q6 thank cac bac nhieu

4. onchat123

onchat123 Bằng A4

Hi thì mình hok đua bơi nên kệ cứ tàn tàn còn bạn nào máu thix đua bơi thì dên đôn chích ắc này nọ có j đâu, ex zin còn có bài dắt ex đi dạo đc thì nhằm nhò j mấy em si với s110 nào;;)
    Xe zin đi có sao đâu bạn mình thấy ngon hơn pô zin mà cảm thấy hài lòng nên bán cái pô rs lun rồi, xe zin ko thix pô nổ to;;). muốn mạnh thêm thì xổ trái nhẹ chay chơi có j đâu, thix thì chơi thôi ngại ngùng gì:D

5. Nhoc_Dien

Nhoc_Dien Bằng A2

thấy mấy bạn bàn về vụ pô neo , sẵn đây mình cũng mún hỏi : xe mình wave 202 , máy zin , đi pô Fu cảm giác máy rất nhẹ , đề tươi .. thế nhưng ra đâm hậu mình thấy có vẻ như bị loãng hơi hay sao á , ko đi đc ! đã vậy còn kèm theo tiếng hú nữa , khó chịu lắm ! nhưng qua pô 110 thì ngược lại ! đề tệ hậu tốt !! tiếng hú giảm nhẹ !! Vậy anh em cho mình hỏi lí do tại pô hay tại máy ạ ??

6. B.D.L

B.D.L Bằng A1

em thỳ em bắt ốc lun, bác tìm con nào dài dài, vừa cái lỗ, bắt hơi cứng là hết rè liền:D

7. cobi_1407

cobi_1407 Bằng A2

thì minh có nói gi đâu, xe mún mạnh thi đi đúng bô đúng phân khối, xe dọn kiểng thì đi theo kiểng dọn máy thi đi theo bài, người ta đang nói xe rs đi bô rs vs rs đi bô neo cái nào chạy ok hơn thôi, đọc kĩ lại đi , lọt vs ko lọt kệ bạn đem ra nói làm gì , đây là diễn đàn trao đổi thông tin kinh nghiệm, thix hay ko là bạn cứ làm, người ta giao lưu trao đổi thông tin giao lưu kinh nghiệm, ko ai hơn thua về kinh nghiệm bik nhiều hay bik ích, mà là ko bik thi hỏi, mún giỏi thì học .
    Thân...........

8. minh_speed

minh_speed Bằng A4

mình cũng giống bạn thôi nè , pô rs zin thì đề chậm hậu đâm , pô neo thì đề nhanh hậu tụt. cái đó là do máy xe đó bạn ơi chứ máy zin xe nào cũng y chang như xe nào có gì đâu . mình lên pô neo máy cũng hú nè , xe nào cũng vậy hết á :) tụi bạn mình cũng vậy . đi dên 110 nó còn hú ác nữa

9. hacthuongbang

hacthuongbang Tập Lái

giúp e với , tình hình là e mún lên dên 100 cho con wave 50 của e , nhưg ko piết cách và chi phí như thế nào , giúp e với

10. kelvin18993

kelvin18993 Bằng A2

Nếu z mình chơi dên lớn 3 bạc nó có giảm tiếng hú ko :D . Máy mình wave 110 đời 2000 :D . Tính lên Pô neo nge mấy bạn nói máy zin đi ghê wa :-S . Sẵn hỏi làm máy luôn có hú ko .KHông thì mình gôm lúa làm ^^ . Còn chắc thôi ko làm đâu :(( . Vì mình ghét tiếng động lạ =]]

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...