Wave nhỏ TQ bài bền có lực

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi volam24531, 14/4/19.

1. volam24531

volam24531 Tập Lái

Mình vừa mua con wave tq chạy tạm thấy khá yếu , nên quyết định làm lại máy vẩn tốt lúc mua nên chỉ làm nồi như zin kê thêm bình nova họng 26 chạy cho bốc tý thay cuộn lữa zin , gần đây máy khá là kiêu cam cò , nên quyết định làm lại ae tư vấn dùm nên lên như thế nào là tốt , mình định làm lại cxn tận dụng đồ trên xe nhưng mình phân vân có nên mua dên 13t3 sổ 52 gắn hay không vì thấy đứa bạn đi con 50, sổ 55 13t3 lữa 86 rất bền khá mạnh nhưng xe nó đua bơi ,còn mình chỉ đi làm cần mạnh mạnh tý để đi làm mn tư vấn dùm mình củng như số tiền ước tính làm xe để khỏi bị hóc bã

2. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Mạnh mạnh tí thì lên dên 110 loại tốt là ngon rồi. Mấy cây 13t3 hay 13t6 gì toàn đồ gì đâu, sắt k chứ có thép đâu. Bữa nào đẹp trời đang dạo phố nó gãy ngang hay xoay ắc dên thì báo đời. Còn muốn chơi dên đôn thì lấy cây dên tốt chút đem đi đôn, sợ tốn có khi lại tốn hơn nhiều cái k ngờ

3. dior

dior Bằng A4

Tùy người thôi, có ng thích phở, có ng thích mì tôm. Món nào ăn cũng nó cả. Khác nhau cái giá với cái chất thôi

4. volam24531

volam24531 Tập Lái

5. volam24531

volam24531 Tập Lái

Cám ơn bác nhưng em đang phân vân về cxn full 110 và bài dên lớn fu , và ý định là nhét cây 13t3 vào để chạy còn nó hư thì hên xui thôi làm xe mà nó chết sảng thì củng bó tay sáng em lên cầy nó lên không nổi luôn :)

6. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Dên 110 hay còn gọi dên lớn là dên fu1 chứ dên gì. Tụi 13t3 dên đen gì tui thấy toàn là gì đâu k. Nó gãy rồi cầm lên xem thấy lớp trui k đc nhiu, còn cái lớp đen đó là do đem xì đen lên chứ có gì đâu. Xài mấy cây đó phí tiền

7. TAKI

TAKI Tập Lái

Dạ các br ơi cho em hỏi...xe em đang đi trái 53 dên 110 rút tay dream,xe cũng mới làm thôi đang chạy rodai khoảng 1 tuần nữa mới mang xe qua cho ông a canh chỉnh cho dàn hơi căng hơn,chuyện cũng chẳng có gì nhưng em muốn hỏi là xe em đang đi cây pô wave thái 2006 cổ đen không móc,thì nếu tuần sau mang xe qua canh chỉnh lại thì có phải mở cổ pô k ạ,hay để zin chạy luôn ạ...em xin cám ơn!

8. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Pô 2006 thốn chịu gì cho nổi. Còn dàn hơi lúc làm xong nó căng rồi chứ cần gì đợi chỉnh. Tui đi bài như ông vậy pô neo còn phải móc

9. TAKI

TAKI Tập Lái

Dạ br cho em hỏi nếu chỉ mở cổ k móc thì chạy có bị mất hậu k ạ...nghe ông a e bảo xe em đi bình keihin 110 hay sao ý,br có fb k có gì em trao đổi cho tiện ạ...em xin cám ơn

10. rango

rango Bằng A4

Dên lớn 53 mà đi pô zin mở cổ k móc thốn máy à. K thì chơi dàn hơi cực kì loãng luôn xài pô zin mở cổ cũng đc

TAKI thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...