Wave nhỏ TQ bài bền có lực

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi volam24531, 14/4/19.

1. dior

dior Bằng A4

Hên xui nha. Chỉnh sao cho vừa cây pô thì đó giờ mới biết. Tui chỉ biết làm xe dung tích bao nhiêu thì phải đi cây pô ra sao, dùng pô gì cho phù hợp thôi. Còn chỉnh dàn hơi từ 120cc để xài cho cây pô 100cc k móc thì chắc tui chưa đến trình độ đó

TAKI thích nội dung này.
  2. TAKI

TAKI Tập Lái

Dạ cám ơn a tư vấn...:))) em cũng thấy nó sai sai,thường đi bài dên 110 zin trái 53 thì mình ra kêu thợ móc theo bài là họ biết hả a,có nhiều chiếc em thấy nó chạy ga đều mà tiếng pô móc nổ đanh nghe phê lắm :))),k biết móc kiểu đó là như nào ạ

3. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Móc kiểu đó là móc pô hơi, còn móc phè, móc êm, móc đặt ống to giữ đít zin, nhiều kiểu. Thợ làm xe cho bạn thì bạn nhờ thợ đem ra móc rồi kt xem có hợp dàn hơi k. Chứ bên mình làm là thợ tư vấn rồi đem xe ra làm từ máy đến pô, bxc, lửa đủ hết à

4. dior

dior Bằng A4

Muốn móc pô hơi nữa k hay pô im? Chú đi cây neo, ng ta đi pô 2006

#24 dior, 21/4/19
    Sửa lần cuối: 21/4/19
  5. dior

dior Bằng A4

Dòng pô đó móc pô hơi cũng đc, hơi ồn tí. Tiếng máy nổ đanh hay k còn tùy vào dàn hơi có chắc hơi với dẻo ga hay k, nhịp thoát nó sẽ đều tốt nên tiếng pô sau khi móc sẽ thanh và trong. Còn dàn hơi cứ xìu xìu thì móc xong vẫn nghe ồn. Nhưng thoát ra nó cứ lè phè, có tiếng chép k chứ k nghe tiếng bass thì cũng thua

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...