Xe 2 thì cổ ( 1985 - 1995 ) . Niềm đam mê

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi FREEMAN_279, 23/2/08.

1. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A3

Chà chà , chụp nó lên cho em koi đi bác ! Cho ông anh ly cà phê đi mấy em ! Từ Kon Tum vào đây , bác cũng sành địu gớm nhể !

2. rockman_lt

rockman_lt Bằng A1

Mấy chiếc này còn leng keng wá :D

3. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A3

Bác koi dùm em chiếc em vừa lụm kó phải Ya JR ko vậy ! Em nghi bị ông dzà dzợ thuốc wá !

4. anhhungxalo

anhhungxalo Tập Lái

Ya Tiara 120 là tên bên Indo
    Ya JR 120 là tên bên Xứ Chùa Vàng
    Có thắng đĩa sau là đời 95 (đời cuối)
    Sau này tiếp tục ra phiên bản nâng cấp là Ya Speed bây h đó

5. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A3

Thông tin bổ ích đây.Hehe,cám ơn bác rất nhìu.Rãnh rỗi vào đây 8 chơi nghen bác.Cho ông anh ly cam ép đê mí em !

6. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A3

Thằng cha nì thích nghe nhạc Rock lắm nè ! Mai mốt ổng có dzô mí em nhớ mở bài Nô vem bơ rên cho ổng nghe nha ! Hehe , trời nắng làm ly chanh dây nha bác Góc !

@ Enh_uong : đi đâu từ sáng cho tới bi giờ vậy cha nọi . Koi nhà nha,em đi đây ! Cái chữ ký của ông hơi sến nhưng có ý nghĩa quá hen ! Học hỏi , học hỏi !

#56 FREEMAN_279, 26/2/08
    Sửa lần cuối: 26/2/08
  7. enh_uong

enh_uong Bằng A1

Hình như con Tiara của bác là 125cm3 xuất xứ Yamaha Indo, đời 2001. Em có con này nó nói đời 2002, không biết đúng không heee có đi đâu mà biết.
    http://imageshack.us

@anhhungxalo: Z125 năm 94 có rồi mà bác nhưng cũng có thể lâu quá không chơi 2 thì nên không rành, có gì sai bác bổ túc dùm.
    Xe độ bên Indo năm 94
    Xe đời 1995:

8. enh_uong

enh_uong Bằng A1

@ Enh_uong : đi đâu từ sáng cho tới bi giờ vậy cha nọi . Koi nhà nha,em đi đây ! Cái chữ ký của ông hơi sến nhưng có ý nghĩa quá hen ! Học hỏi , học hỏi !
    [/quote]

Đi làm chứ đi đâu bác. Bác xây cái nhà lên bán xe hay xây cái nhà cho thuê bán xe dzậy? Còn chữ ký của em sến lắm hả bác, em thấy hay hay nên làm mà em lấy trong sách của đạo Phật đó bác.

9. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A3

[/quote]

Đi làm chứ đi đâu bác. Bác xây cái nhà lên bán xe hay xây cái nhà cho thuê bán xe dzậy? Còn chữ ký của em sến lắm hả bác, em thấy hay hay nên làm mà em lấy trong sách của đạo Phật đó bác.[/quote]

Chà chà , người tu hành có khác.Mà công nhận mấy câu đó có ý nghĩa thật.Túm lại là bi giờ ko còn mún ăn thua nữa phải hok ! Mới khai trương cái wán cà phê * MotoGP 2008 - Cuộc đua tay 3 * Kông việc nó lubu wá,bác thông cảm.Hehe,người nhà ko làm gì lớn tiếng thế !

10. SATRIA6SPEED

SATRIA6SPEED Bằng A2

wán của bác ở đường nào vậy

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...