Xe dream thái em yếu, làm sao để bốc hơn được đây ạ

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Quân makisig, 6/10/16.

1. dior

dior Bằng A4

Dên si gắn vào dream đc àh?

2. Dũng Hoàng

Dũng Hoàng Tập Lái

Lên nòng lớn thì vô tư bạn,chứ mấy xe wave rồi dream lên cây dên 110 đó chi,dên sirius cũng là 110 đó ..nói chung xe wave dream muốn lực thì lên dên 110 nói ra là dên lớn đó

3. dior

dior Bằng A4

Thì mình thấy bạn ghi lên dên si110 đc nên mình mới hỏi thui. Chứ theo mình biết dên sirius với dên wave dream khác nhau 1 trời 1 vực

4. kupid

kupid Bằng A4

lót dép hóng cao thủ chỉ cách lên dên si cho wave dream,lên lòng ya thấy rồi còn cái này mới quá

5. Dũng Hoàng

Dũng Hoàng Tập Lái

Ý em là dên lớn 110 đó bạn ơi :)) chứ đâu ai rãnh đi tháo nguyên cây dên si tháo ra gắn vào cho wave dream

6. Dũng Hoàng

Dũng Hoàng Tập Lái

À hehe đó là
    mình ghi nhầm..,định nói dên 110 mà quên sửa lại,tại xe mình là si 55 đồ đạc i chang như mình chỉ bạn ở trên...đi tour vs làm đến nay cũng đc 3 tháng nói chung là k ngờ nó bền ts v...1 tháng cứ thay nhớt 1 lần chơi tới thôi :))

7. Dgjvcfdsdg

Dgjvcfdsdg Tập Lái

Nếu lên trái mua nòng ngoài chợ về thị lại phải vớt lại à mấy a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...