Xe future 125 cổ lái không cân

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi thanhbinh255, 23/1/17.

1. thanhbinh255

thanhbinh255 Tập Lái

Xin chào các bác, Tình hình là em mới mua con future 125, xe em mới đi được có hơn 2500, nhưng có một vấn đề là hiện tại con xe của em chạy có cảm giác cổ lái không được cân. Nó khi chạy nó có xu hướng đổ về phí bên trái, kiểu cứ nghiên nghiên ấy. Khi chạy trên 20km/h đánh lái qua bên phải thì ok nhưng đánh qua bên trái thì nặng( bắt buột phải nghiên xe để quẹo) em nghỉ là gắp bị lệch, mặc dù xe em chưa có té ngã hay va quẹt gì cả. Em có ra head kiểm tra hai lần thì bọn kỹ thuật cứ bảo không sao :( đành phải lấy xe về. Giờ chạy xe cứ phải nghiên về bên trái thì mới chạy thẳng dc, chạy lâu thì cảm giác bị đau lưng lắm ạ. Giờ xin hỏi các bác có kinh nghiệm là xe em bị cái quái gì vậy ạ? Chứ xe mới mua mà như vậy chạy ức chế lắm ạ :mad::mad:. Thanks các bác.

2. thanhbinh255

thanhbinh255 Tập Lái

3. khoa2000

khoa2000 Tập Lái

Mấy ace cho e hỏi cách đổi phuộc giò gà thành phuộc như xe dream thì lm sao ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...