Xe hôi xăng, mất garanti.

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi thale93, 24/5/17.

1. thale93

thale93 Tập Lái

Như tiêu đề mình cần ae tư vấn giúp cho con ju gra 2009.
    Dạo này khi về tới nhà mình nẹt nhẹ vài cái là bị ông bà già chửi tới tấp vì hơi ra từ bô xe hôi xăng nồng nặc, nếu chống đứng rồ ga lớn thì thấy ra khói đen mặc dù đã thay nhớt.
    Một điểm nữa, sáng sớm mình đề máy thì garanti rất lớn, sau 10s thì yếu dần. Chạy được khoảng 30' thì lúc dừng đèn đỏ là tắt máy luôn.
    Ra ya hỏi thì nó bảo có thể do bxc, thằng thợ ngoài thì bảo do dàn đầu gì đó, mình ko chuyên nên mạn phép lên đây nhờ mọi người tư vấn☺☺
    Cảm ơn mọi người trước nhé.

2. dior

dior Bằng A4

Tháo bugi ra xem thử trước coi xe có bị dư xăng hoặc bugi đóng muội nhiều hay k. Tình trạng vậy nghiêng về bị hở xupap nhiều hơn

3. hoai nguyen

hoai nguyen Bằng A1

Sang Som garanti nỗ lớn la bi Long 2con óc cỗ xang ban xiết chat la hét con khoi den thi xe bi dư xang

4. kupid

kupid Bằng A4

coi thử miếng da bơm bxc xem, nó có bị chai ko

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...