xin anh em giúp về nâng đít xe wave 2003

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi halong01, 25/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. [S][H][I][N]

[S][H][I][N] Bằng A1

Làm zi thì làm nhưng đừng đụng tới phuộc trước nha pac... ;)) ( cái đầu xe trước đừng đụng tớ la tốt nhất ) :)

2. BiKeR_BoY

BiKeR_BoY Bằng A2

Lên Mono vào là vừa đẹp vừa cao chuẩn ko cần chỉnh ;)

3. racer7687

racer7687 Bằng A2

Phuộc trước thì sao hủh bạn? Mình thấy bình thường mà. Ae đi xe làm máy trong biker mình thấy đa số hạ phuộc trước cũng ầm ầm, có sao đâu. Ăn thua là làm khéo hay ko thoy àh bác ơi. 1 cái wan trọng nhất nữa là, phuộc còn ngon hay hok :D

4. hung_max

hung_max Bằng A4

ý pác này đúng nè làm y dzậy đi đi tốt nhún êm mà chẳn bịnh wạn dzj` hết

5. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

nếu đơn giản thì bạn ra tiệm mua thêm 2 cái pass rùi cho cái phuộc sau nó cao lên cách vậy mình thấy cũng nhiều người làm như vậy nó sẽ làm cho cái đằng sau xe bạn sẽ cao lên được chừng 2-3cm nhưng chắc là không sao đâu hoặc nếu muốn ngầu hơn thì bạn ra chế cái mono shock kiểu của Ex đó hoặc thêm một cách nữa đó là bạn thay cái phuộc của YSS hoặc là nice vào thì cũng ok thui

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...