xin địa chỉ dọn xe BMW

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi tungpham, 7/10/11.

1. tungpham

tungpham Tập Lái

em có ông chú có chiếc BMW R25 muốn dọn và thay thế 1 số phụ tùng,các bác chuyên chơi BMW cho em hỏi về tiệm nào chuyên môn dọn và sửa chữa dòng xe này ở Sài Gòn ạ...chân thành cám ơn các bác trước.

2. dum_cute

dum_cute Bằng A1

Bmw

Bạn ơi, hỏi chú bạn xem xe có bán không ? ^^ mình muốn hỏi mua
    ;;)

3. tungpham

tungpham Tập Lái

ổng không chịu bán bác dum_cute ơi,vì xe đó từ đời ba của ổng để lại...

4. motomoto

motomoto Bằng A1

cho mình tham gia voi.mình cung co chiếc xe của bố BMW cổ.minh muốn tu sửa lại để chạy,chứ để lâu bi hư.thanks các bac nhieu nhe.

5. dum_cute

dum_cute Bằng A1

Mình có một quen một cựu trào làm BMW nè, nhưng mà ở sài gòn, Bác này chuyên làm BMW và sidecar, chỗ này là lò mình làm URal luôn, có gì bác call tớ nhé, tớ cũng ít lên biker 0909508 789, Trân :)

6. BrabusS

BrabusS Tập Lái

Ông thầy tôi vừa cho chiếc R69 bs 51A6 đã nằm yên 1 chỗ gần 10 năm nay không chạy được vì hư ít đồ, có tiệm nào ở HCM uy tín chất lượng, mong anh em giới thiệu giùm để dọn lại đàng hoàng. Cám ơn nhiều.

7. dum_cute

dum_cute Bằng A1

r69 chắc là đời 2 máy ngang rồi..giá làm BMW khá mắc đó ,..bạn tmf đến chú Bay ở Phú Nhuận nhé, gần Trần Huy Liệu ấy

8. BrabusS

BrabusS Tập Lái

Cám ơn bạn, nhưng hình như chú Bay khá lớn tuổi rồi, chú còn làm không bạn ơi? Tay nghề có bằng bác Bảy Bự ngày xưa không bạn?

9. dum_cute

dum_cute Bằng A1

Bác này là cựu trào BMW hồi đó đến giờ đó, bác này làm thì bạn yên tâm, lúc mình sửa Ural xong bác ấy không hề đi thử, chỉ nói là xe xong qua chạy về đi, chạy về đến bây giờ vẫn đi ào ào, nếu đi trục trặc gì thì qua khám bệnh giúp thôi à, nói chung là yên tâm..nếu đam mê xe cổ thì qua trò chuyện và làm vài ly cay cay với bác ấy cũng vui lắm..:)
    Thân,, cần gì bạn alo cho mình, giao lưu cho vui :)

10. 80A0123

80A0123 Bằng A2

Có bác nào cần chỉnh sửa hay đại tu thì alo cho anh Minh 0988.678910 , Tuy chỉ là "tân trào " nhưng là người có khá nhiều xe BMW ở VN , vì dạo này có nhièu người hay quăng lựu đạn BMW lắm nên khi đt thì vào thẳng vấn đề , nhớ đừng lòng vòng nhen ,kô thì anh ta cúp máy đó.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...