Xin giá cả của tiệm tiện

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Hieulayloi, 3/10/19.

1. dior

dior Bằng A4

Mỗi nơi mỗi giá riêng. Tùy ở tỉnh hay tp. Ng ta tính giá còn kèm theo tiền mặt bằng theo đó nữa. Bạn cứ cầm ra hỏi ng ta rồi ng ta báo giá cho. Đc thì làm k thì thôi chứ có gì đâu

2. Hieulayloi

Hieulayloi Tập Lái

Ngại hỏi cái đó đó.mà bác ơi mình móc lóc thẳng 58 mà ko dời có ổn ko móc chuối xuống phải đi nguyên bộ chuối lun ngán hơn dời đũa nữa.móc thẳng đáp chân đc ko bác tại chưa thử nên hỏi sợ sát wá ảnh bay lun cái đầu ra thì khổ.

3. dior

dior Bằng A4

Bay hẳn ra luôn thì chưa thấy mà chỉ thấy tét chân xịt nhớt lung tung thôi. Nếu thợ có kỹ thuật hàn theo kiểu k có bọt khí bên trong và xài nhôm xịn thì ổn hơn chút
    Móc giật xuống thì lệch tâm dên tâm trái. Rồi phải đóng lòng móc giật ngược xuống với canh tâm chảo dưới i hệt vậy mới đc. Cực ở chỗ sai tâm đâm ra sai luôn góc lửa với góc lệch tâm dên. Cái máy nó dễ róc hơn. Điển hình là mấy ông canh 56 lốc móc giật xuống k canh đc lại thua máy 52-54 rồi đi đổ thừa này kia

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...