Kỹ thuật Xin hỏi về kim báo xăng lead 110

Thảo luận trong 'Công nghệ mới' bắt đầu bởi Phamhung200, 23/11/17.

1. Phamhung200

Phamhung200 Tập Lái

Như tiêu đề chả là con xe lead 110 của em bị lỗi kim xăng cứ đổ full bình xăng thì kim xăng bị lỗi mất điện tụt hẳn về cuối vặt đỏ luôn, nhưng khi chạy khoảng 2 - 3 ngày thì còn 1/2 bình xăng thì kim xăng trở về vặt giữa và sau đó em đổ full bình xăng tiện em cũng mang ra thợ sửa xe thì báo hư cảm biến kim xăng và có thay cảm biến khác nhưng khi thay vô thì không hiểu sau kim xăng lúc nào cũng chỉ lúc nào cũng đầy bình vì mình cũng đã chạy hơn 3 ngày mà đoạn đường hơn 10 cây số, mình nh muốn anh em kĩ thuật giải đáp dùm mình vấn đề trên mình cảm ơn nhiều.
    P/s : mình thắc mắc thêm là khi tăng ga thì kim xăng nó lại chạy xuống mức hiện tại của bình xăng, nhưng lúc giảm ga thì kim xăng lại lên full như lúc ban đầu.

2. Gà889922

Gà889922 Bằng A1

Hỏng phao xăng nhá,cảm biến gì đồng hồ xăng

3. Ohlinzz

Ohlinzz Tập Lái

Bạn có thể đem xe lại tiệm mình mình khắc phục cho. Alo 0934182968

4. San Sỏi

San Sỏi Tập Lái

Hỏng phao xăng nhá,

5. nhatngduc

nhatngduc Tập Lái

Phao xăng hay còn gọi là cảm biến phao bị hỏng rồi, bạn nên đem ra tiệm uy tín để thay nhé.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...