yamaha LEXAM có gắn cục máy xe số (ex, si, ju...) được không ?

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi loc bimbo, 26/3/17.

1. loc bimbo

loc bimbo Tập Lái

Tình hình là e có con LEXAM mà nó chạy tù quá, E không biết nếu gắn cục máy của xe số vào có vừa không , có cách nào để chuyền chiếc này từ tay ga sang số được không, Mong các bro chỉ giáo

File đính kèm:

Th.Việt thích nội dung này.
  2. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Bán.Mua chiếc xe số cho lẹ bác :)))

3. loc bimbo

loc bimbo Tập Lái

Tình hình là xe này bán cũng không được bao nhiu bác. Mà cục máy ngta xả ra cũng rẻ. Tính tổng chi phí thì tính ra gắn được cục máy e lợi tiền hơn. Không biết ý bro thế nào. Có gắn vào được không nhỉ ??

Th.Việt thích nội dung này.
  4. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Gắn được.Nhưng chế cháo tùm lum tá lả :D:D:D.Với cũng chưa có ai mà gắn máy xe số qa xe tay ga hết bác à.Suy nghĩ kĩ lại đi bác.Thân

5. windnguyen

windnguyen Tập Lái

Nếu bác là 1 người đam mê khoa học thì thử :3 nhưng theo tình hình tui thấy, việc mà bác bán xe bù thêm mua xe mới và dùng xe cũ từ bán rẻ giá sau khi chế xong ko ai mua còn tốn thêm 1 mớ tiền tính sơ sơ cục máy ex gác lên phải nghiên cứu cái sườn, gác lên sườn mỏng hơn làm rung giật cấp 10 đến cấp lư hương đó là tui nghĩ gắn dc thou. Chưa nói tới tháo banh xác ra xong rồi gắn ko dc vừa tốn tiền vừa tốn tg í. Bác suy nghĩ kỉ nha

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...