YZF-R1|CBR1000RR | Nhờ anh em phân tích | so sánh | giúp đỡ | giá cả

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi trandithao, 8/2/10.

1. reddylan2003

reddylan2003 Bằng A2

Nếu chạy trong TP thì e nghiên về CBR hơn.

2. chipmunk7979

chipmunk7979 Bằng A2

Hii Bác AnDy này bắt khoan bắt nhặt quá , đi ngoài đường cưỡi Sport mà nói được cả cái câu đầy đủ như Bác thì quả là cao thủ !!! Gió nó xộc vào mồm đấy ah , nên chỉ là Speak Language thôi , khi nào bắt thi Toefl , top Phủng ji đấy thì mới xài cao cấp và correct structure như Bác Andy chứ ah .Ah quên, Xe VN phải chịu thuế nhập khẩu cao nên giá nó vậy là cũng tạm Bác , cái khác biệt chỉ ở chỗ , Bác ở VN mà dám cưỡi con xe gần bằng và ngang ngửa với em 7 chỗ hạng trung như Innova là cả một vấn đề , chứ lẽ dĩ nhiên , ở Canada hay Châu Âu hay Bắc Mỹ thì k có gì lạ cả , xe Motor là bình thường , nhất là xe Nhật Bản , sang tý thì Agusta F4 hay mấy cái jii của Đức nhỉ , bmw 1200 , rồi Multistrada gì đấy cũng Italia , xe Buell , Triumph US..vv .Đa số bây giờ các hãng sx theo tiêu chí như anh Nhật Bản , đẹp , mạnh , dễ sử dụng , dễ thay thế , một phong cách hơi ngược với Châu Âu cổ kính .Nói chung xài xe Motor ở VN cảm giác nó đặc biệt lắm Bác , mà ở nhiều khía cạnh nữa chứ k phải là con xe k đâu .Anh em cũng mong muốn giá cả nhẹ bớt để có cơ hội sở hữu nhiều Mác xịn hơn , thân chào

<br />
    <br />
    <br />

Cũng định nói như vậy nhưng thôi k cần thiết đâu Bác , quan trọng là mình biết người bán cho mình con xe như nào và mình có đủ trình để check k thôi , nói năng mày tao chi cho nặng lời mà k hiệu quả gì hết , Ah hình như Bác này chạy 250 hornet cách đây không lâu lắm thì nếu mình nhớ không nhầm đi xe Bình Dương 47 phải không ? giờ qua con gì rồi thế ?

#92 chipmunk7979, 29/5/10
    Sửa lần cuối: 29/5/10
  3. Chuoi8x

Chuoi8x Bằng A4

Người và xe:
    mua xe thì đừng có thấy nó to mà choáng. cái quan trọng là không dc sợ xe. sợ xe thì không đủ bãn lĩnh nài xe => xe nài mình. Ngựoc lại. sự tự tin sẽ làm nên tất cả. chưa đụng đến xe đã sợ nó đè mình. Phải hiểu rằng Người khác nài dc thì mình cũng nài dc. cứ từ từ từng bước 1 sẽ thuần dưới tay mình thôi. đừng có bốp chốp ngựa non háu đá là dc. Không có ai leo lên xe là thành nài cứng. Không có viên tướng nào mà chưa từng làm tiểu binh.
    Nói về xe:
    xe đẹp hay không theo mắt mỗi người. không bàn đến.
    độ bền: Mấy loại xe này muốn hỏng cũng khó trừ khi cố tình phá nó, hoặc đập nó. nếu đã xác định nó là người tình trăm năm thì hãy suy nghĩ.
    Xăng: đi xe lớn thì đừng sợ tốn xăng. nếu sợ tốn thì đừng đi xe lớn. Mỗi xe mỗi hãng chênh nhau có chút đỉnh. kiểu như 6,2l - 6,3l - 6,4l....... ăn xăng thì bốc, ít bốc thì đỡ xăng.

Tóm lại: Máu + có tiền + Mê = Múc + không lăn tăn
    Máu + ko có tiền + Mê = Nằm mơ =))

4. chipmunk7979

chipmunk7979 Bằng A2

Cho mình sửa chút :

Có tiền + Máu + U Mê = Múc + K lăn tăn + và K băn khoăn = Lòi kèn =P~

5. loveraider

loveraider Bằng A2

@chipmunk: Đúng là thời mới tập tành mình chơi CB250F xe biển Bình Dương 61 chứ không phải 47. chơi được 1 tháng ly dị giờ mua ..............scooter chạy cho lành:D

6. andyn

andyn Bằng A1

Oh vậy hả? mà giá mình đưa ra để tham khảo là giá ở Canada hiện tại mà.

Andy,

7. chipmunk7979

chipmunk7979 Bằng A2

Không mình nói ý là bác đi xe Bình Dương có nghĩa là số 61 còn biển 0047 phải k ? hi

8. loveraider

loveraider Bằng A2

Bác là ai mà nắm bắt hành tung của em dữ vậy, có quen không???:D

9. slow rider

slow rider Bằng A2

-> hí hí, bắt giò bác Tên cướp tình yêu ở chổ chữ màu cam cũng là tiếng Ăng lê nhá :D

#99 slow rider, 12/6/10
    Sửa lần cuối: 12/6/10
  10. jackynam

jackynam Bằng A1

...............................................................R1.......................................................................

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...