Axelo 60km/h rung

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi ducmthai, 17/12/13.

1. dinhtientuan

dinhtientuan Tập Lái

hôm qua em nóng trong người nên kéo thử đường vắng, bằng phẳng ko núp. 105km/h hết ga @@
    hơi yếu hơn luvias của bà xã :))

2. izal

izal Tập Lái

Xe càng đi lâu thì đồng hồ đo tốc độ càng ảo, xe bố em đi hơn chục năm nay giờ kéo phát 140 luôn :)) Nếu muốn so thì đo bằng GPS :D

3. ducmthai

ducmthai Tập Lái

Đường vắng thì để số 4, k thì để số 3 thôi, đi đường đông quá thì số 2 rề rề. Chú ý quan sát để về số ở mấy cái đèn đỏ và mấy ngã tư, ngã ba tránh phải thắng gấp. Cái này gọi là điều chỉnh tốc độ chủ động nè. Tốt hơn hết là kiếm 1 quãng đường dài ~60km và vắng để chạy :)

4. ducmthai

ducmthai Tập Lái

Tùy đường và cách bác lên maxspeed nữa bác à, thường muốn đạt đỉnh maxspeed thì mấy cái số nhỏ 1, 2, 3 bác fải kéo hết ga mới có đà, quãng đường để đạt max cũng sẽ dài hơn :)

5. danhdoremon

danhdoremon Bằng A1

Bữa nào rodai xong cũng ra cây số 2 test maxspeed mới đc.......:83:

6. shreklight

shreklight Bằng A2

Hôm bữa núp gió lên đc 110 , mà phía trước đường nó nhô lên 1 chút nên nhả ga , đang tốc độ cao mà gặp cái này khá là nguy hiểm :155:

7. VTDZ

VTDZ Tập Lái

Bác Thớt giải quyết vấn đề này như thế nào vậy, mình cũng bị giống hệt của bác, chỉ sô 4 và lên tới 60km/h mới bị, còn số 3 thì không, đi khó chịu kịnh hixxxRạ su hỏi thì KTV nói máy không bị làm sao, bác có cách sử lý thì chỉ mình biết với nhé.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...