Atila bị hụp ga đầu

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi nam4075, 17/7/18.

1. nam4075

nam4075 Bằng A2

Em có Con atila bữa đi bị chảy xăng đã đi phục hồi bình xăng con.. Mà giờ nó bị hụp ga đầu..tháo bugi ra thì đầu bugi màu trắng. Ko biết do thiếu xăng hay lửa yếu.. Mong các bác giúp đỡ em ạ

2. Av7

Av7 Tập Lái

Bugi trắng do thiếu xăng đó bạn. Lửa yếu đốt k hết nhiên liệu thì bugi đen khi lên ga to có khói đen tý mà đánh lửa bằng ic bình thì lửa sao yếu dc. Phục hồi làm gì đời atila nó lâu lắm rồi phải k. Mua bình xăng mới cho khỏe. Nó lâu nó mòn nhiều thứ lắm. Có khi nó đóng rỉ ơ trong đường gió nửa.

3. caubesang

caubesang Tập Lái

mấy pro cho e hỏi con atila 2006 của mình mới làm máy xong. giờ chạy k nghe kêu nưa... có bệnh là khi mới chạy thì động cơ bình thương.. chaỵ một lúc là hụt ga và nghe tiếng tè tè ởlócc may. đã thay bugi. lọc gio. thợ sửa hoài k hết bênh.. mong các pro chỉ giáo

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...