Bài bền 56mm dên 110 cho dream a.

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Aorinon, 23/7/17.

1. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Dạ năm sau em mới đưa xe vào sài gòn và mới bắt đầu làm lại ạ năm sau anh nhận được thì cho em cảm ơn nhé

2. dior

dior Bằng A4

Khi nào muốn xách xe vô thì hú mình trước là ok

3. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Dạ cảm ơn anh

4. Khương Chu

Khương Chu Tập Lái

Anh em có ai làm bài đầu lòng fu mập không. Em đã làm và đang bị đau đầu, dặn không đi.
    Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với nah

5. Khương Chu

Khương Chu Tập Lái

Chào cả nhà,

Việc là trước đó em có đi bài full 100 ( đầu lòng dên fu1) nhưng thấy đầu lòng fu 3 đẹp lạ quá nên mạo mụi lên thì bị tình trạng đi không nổi. Cằng dặn càng ì, cao lắm chỉ được 90km và lên như rùa bò.
    Có ông anh bắt mạch rằng do nhong dên và nhong cam không tương thích với nhau vì một là 110 và 1 là 125 nên ảnh hưởng.
    Cả nhà cho em hỏi như thế có đúng không ạ? Có cách nào khắc phục để đi nhẹ nhàng như fu3 không ạ?
    Em chỉ cần đi êm ái, nhẹ nhàng chứ ko đua bơi gị Cả nhà ai gặp phải hay có kinh nghiệm binh bài cho em nó với ạ.

Trân trọng cảm ơn cả nh

6. Khương Chu

Khương Chu Tập Lái

Chào cả nhà,

Việc là trước đó em có đi bài full 100 ( đầu lòng dên fu1) nhưng thấy đầu lòng fu 3 đẹp lạ quá nên mạo mụi lên thì bị tình trạng đi không nổi. Cằng dặn càng ì, cao lắm chỉ được 90km và lên như rùa bò.
    Có ông anh bắt mạch rằng do nhong dên và nhong cam không tương thích với nhau vì một là 110 và 1 là 125 nên ảnh hưởng.
    Cả nhà cho em hỏi như thế có đúng không ạ? Có cách nào khắc phục để đi nhẹ nhàng như fu3 không ạ?
    Em chỉ cần đi êm ái, nhẹ nhàng chứ ko đua bơi gị Cả nhà ai gặp phải hay có kinh nghiệm binh bài cho em nó với ạ.

Trân trọng cảm ơn cả nh

7. dior

dior Bằng A4

1. Góc máy funeo với wave dream khác biệt nhau. Tra trên google bạn sẽ thấy góc lệch tâm dên. Khó khắc phục, trừ khi thay lốc máy neo
    2. Nhông cam nhông dên k ảnh hưởng. Vớt nhẹ mặt cam cho ngay gắn vào nó cũng bt
    3. Gắn đầu lòng neo có phong trào cách đây 2-3 năm rùi. Giờ đa số đều về zin hết rùi. Có canh tốt đc đâu

8. Le quang hai

Le quang hai Tập Lái

Ban oi may wanes110 lap vua drem ko nhi

9. Le quang hai

Le quang hai Tập Lái

May wanes110, lap vua drem ko nhi

10. dior

dior Bằng A4

Nguyên cục máy hay đồ gì của s110?
    Nguyên cục thì phải làm lại bass sườn bắt, vỗ lại sườn chút là đc
    Còn thay đồ wa thì hầu như k khớp đc món nào

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...