Naked Bình luận HONDA RR150 hay còn gọi cbf 150-sf

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi t2speed, 22/3/11.

1. nhlong2510

nhlong2510 Bằng A4

FZ-S mà lên yoshi hơi bị chuối nha bác :)). Lên thắng đĩa sau thì liên wan gì tốc độ?

2. maybaybanbagia

maybaybanbagia Bằng A2

Chạy cho cố đắp chiếu sớm chứ được cái gì đâu mà ham hố đường trường với đường ngắn cơ chứ :)| FZ-S tướng tá nó good, vô đồ chơi thấy nó ngầu, còn con Dazzler với Unicorn gì đó nhóm nhách :-B Còn chuyện bạn nói chiếc này hơn chiếc nọ trong diễn đàn có ai thấy ngoài bạn đâu ! Thôi đem 2 chiếc vô đường đua MotorGP test nào>:)

3. xman6266

xman6266 Bằng A4

"Chuối" là sao ku? trong hội mình quá trời ng xài yoshi, anh củng đang xài nè, coi chừng bi uýnh hội đồng "chém" mỏi tay bi giờ đó ;))

#53 xman6266, 28/3/11
    Sửa lần cuối: 28/3/11
  4. nhlong2510

nhlong2510 Bằng A4

Dạ hok phải, "chuối" ở đây ý em là nếu đem 2 chú FZ với Dazzler ra đua, 1 em zin - 1 em độ pô thì hơi bị "chuối" vì hok có cân xứng :">

5. chandoi1203

chandoi1203 Bằng A2

Đau đầu quá!..@-) Nếu CB125R mà okie thì hok zi bằng lun, nhìn qua nhìn lại vẫn thấy nó đẹp hơn mấy chiếc cùng cỡ.. chẳng lẽ chỉ được cái mã thôi sao?? :(
    Nếu như cuối năm mà hok mua nó, thì biết mua em nào byh... muốn kiếm 1 em CBR150 cũ mà lại chẳng có thợ dẫn đi mua....X( thiệt là buồn wa' đi ak!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(:(:(:(:(:(

6. Vocal Trance

Vocal Trance Bằng A2

con này thấy ở ngoài trên mấy tiệm bán xe ở hùng vương an dương vương đó, nhìn ở ngoài như xe tàu, xấu ko đỡ được

7. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

tại sao lại có những con người như thế này??

Cho dù mình đang đi honda nhưng cũng k bao giờ mất lịch sự vậy

8. Belt_cp

Belt_cp Bằng A2

Đẹp hơn con gì ? Nếu bạn bảo là nó đẹp hơn Bonus, Dealim, GN hay GL125 thì bạn nên đi kiểm tra lại mắt.

Xe Tung của sao bác lại bảo là nhìn như xe tàu chứ?:p

9. khanhbluea4

khanhbluea4 Bằng A3

công nhận là con xe cb125r yếu thật ,rẻ thật, đẹp thật, và cũng tai tiếng thật.....

10. nncoolt

nncoolt Tập Lái

Đã từng đi CBR125,và thật lòng khuyên anh em không nên mua hoặc nếu muốn mua lắm thì cũng nên kiếm xe mượn test trước một lần(xe zin nha)...Gia tốc xe khá yếu cỡ 1/2 con Mio...chạy khoảng 45p liên tục là xe nóng máy và kêu to..
    Tóm lại đây là kinh nghiệm từng trải của mình...chạy 1 tháng lỗ 15chai..thằng mua kế tiếp chạy được gần tháng bán,,thằng kế tiếp mua được khoảng 2 tuần bán..hic
    Đây là kinh nghiệm với con CBR125 New edition nha..còn mấy con sau này m khong bít..mà chắc cũng không khá hơn đâu..thoi thì a em nào máu thì xúc..ko mau thi rang kiem chế xúc mấy con honda hay yamaha cho lành...
    Ah còn mấy anh em ben hội CBR125 thì rất vui thân thiện..chỉ có cái xe là không thân thiện thôi..hết vai lời cùng anh em...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...