cách giảm thanh bô???????????

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi trucvl, 30/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. trucvl

trucvl Bằng A2

cho mình hỏi bạn nào biết chổ làm giảm thanh bô nob1 ở sài gòn mà nghe "nhẹ" nhất có thể thì cho mình xin địa chỉ và giá cả tổng cộng lun nha.tại gắn vào gia đình nói quá:(:)((.thanks mấy pro

2. trucvl

trucvl Bằng A2

hjx hjx.ko ai giúp mình ah?????????????????????????

3. okio

okio Bằng A4

làm cái đồg tiền như của pô 4r cacbon đi bác !!! và nhét nỉ pô cho thật đặc vào !!!

4. thanhphong9699

thanhphong9699 Bằng A1

đã đi po^ này mà còn đòi giảm thanh. Vậy gắn lại po^ zin cho rồi.

5. max_2

max_2 Bằng A1

bạn này nói đúng nà muốn nhỏ hơn thì đi bô zin đi,lên nobi làm gì cho tốn tiền

6. Alvin

Alvin Bằng A2

po zin thẳng tiến bác ơi..vừa êm vừa k sợ bị hugo vịnh...chứ đã độ po thì phải nge tiếng mới hay chứ

7. Vinh_Gucci

Vinh_Gucci Bằng A2

bác mua cái lưới rùi cắt hình trỏn= với cổ bô rùi nhét vào cổ bô, cái chỗ mà tháo lon bô với cổ bô ra đó, nhét nhìu miếng thì tiếng càng nhỏ lại

8. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

thì ng ta đã bảo là vì gia đình la.với lại kiểu dáng dẹp mà ng ta có tiền thỉ lên thui .bác lên search lại mấy tôpic có chỉ cách làm đó

9. belongtomes3

belongtomes3 Bằng A4

mua nobi chủ yếu là tiếng nó hoành tráng , gắn nobi mà hỏi sao cho tiếng nhỏ thì bó **** = ))))))))))) , gắn bô zin đê cho lành

10. saobac

saobac Bằng A1

đơn giản thôi bạn ơi. chỉ với 19k thôi. mua một cái ống sắt dài gần 20cm khoan mũi 6ly 4x6 ,một cái nắp bịt một đầu và khoan một lỗ 8ly ở cái nắp. còn cái ống gọi là cái tiêu gắn vào một cái chuông rồi gán vào đầu cuống ngay chổ gắn cái pô và cái cuống, đảm bảo êm mà tiếng gió ra như mô tô. chuc bạn thành công

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...