cách giảm thanh bô???????????

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi trucvl, 30/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

bác nói thế chủ thớt hiểu chết liền cho a e tí hình ảnh

2. tennaydcko

tennaydcko Tập Lái

bac dem cay bo ra ngoai may cho tiem moc bo . noi nguoi ta dong cai ti zo cho no ko keu to nua... zay thoi . ma co gan choi xe . di bo nobi thi fai keu to thoi . co sao dau ma bac so keu to vay . bo tay

3. LuckyStar

LuckyStar Bằng A3

Đơn giản nhất ra Lập Ký Con, đưa cây bô + 50k là nó nhét miếng hãm thanh vào, dạng như cái phễu

4. Jupiter-5232

Jupiter-5232 Bằng A4

cần có một ống tiêu dài tuỳ ý ,sau đó mua miếng chà nồi bằng inox nhét vô! vơí một lon AHM mà nhét bùi nhùi là hết gần 15 miếng tiếng nó bớt ôn liền!
    còn tỉ mỉ hơn mình làm phần trong po có cấu trức 3 khoang ,nếu cần hình ảnh thì bạn vô box bán po của shop ĐHG tìm hiểu ,tỏng đó có hình cụ thể bên trong ...
    đon giản nhất là b5n làm một ống tiêu dài bằng 2/3 bô ,sau đó nhét bùi nhùi inox vô cho chật cứng là okie liền!

5. zin_nhok

zin_nhok Tập Lái

cái này bạn chịu khó lục lại trong mấy cái tp cũ đi hôm trước mình có đọc...làm hay lắm khi đi ga nhỏ thì tiếng nổ ấm lắm còn đi ga lớn thì tiếng nổ mới lớn...

6. trucvl

trucvl Bằng A2

thanks may pro,mình thích kiểu sport thui,vùng quê mà,dễ bị "hugo" dịnh lắm.
    <br />
    <br />
    <br />
    thanks bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    <br />
    <br />
    <br />
    để mình thử xem,thanks

7. extensa

extensa Bằng A2

làm lại cái ống tiêu, bạn có thể thử nghiệm ở nhà để tìm ra cách nào là ok nhất. Thử nghiệm = cách cắt ống lon sữa bò hoặc lon bia rồi cuốn lại thành ống tròn xong nhét vô ống tiêu để thử.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...