Căm dẹp nên hay kg nên

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi veyron.9000, 4/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. veyron.9000

veyron.9000 Tập Lái

Mình muốn gắn căm dẹp cho chiếc xì nhà mình ! nhưng nghe nói là nó yếu và kg được ngon cho lắm vậy nên muốn hỏi ae nào đã dùng wa hay có kinh nghiệm về vấn đề này cho ý kiến dùm mình nhé:)

2. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

chính xác là yếu! ko nên chơi bạn àh, bạn thử hình dung cấu trúc chịu lực của một cái ống dẹp và 1 cái ống tròn đặc như thế nào thì sẽ hiểu... Những bài kiểg này mìh thấy hình như là chơi theo trào lưu, cuối cùg j cũg về jin lại thoy, lúc trc mìh cũg tính dọn niềng nhôm nhưg lại thoy....

3. Trường An

Trường An Bằng A4

Căm zin thẳng tiếnB-)

4. binocubu

binocubu Bằng A2

chơi căm xoắn đi bạn nhìn đẹp đó

5. NHOC 2 THI

NHOC 2 THI Bằng A4

cứ nghe nói căm dẹp sẻ ít cản trở jo j đó.niềng nhôm nhẹ xe.thế gắn máy cái đó vào mà đang chạy trên 50km/h mà gặp một cái lô cốt wa trời ổ gà rồi sẽ thấy.phong trào thôi bạn.nếu bền thì cứ căm zin.niền zin.bền mà cũng long lanh muh.

6. NTL-23

NTL-23 Bằng A2

dư tiền cứ chơi đi bạn,sợ j` ngừi ta nói,xe đi tốc độ ngừi ta còn xài căm dẹp nièng nhôm ì xèo mà,có nge nói xe nào bị xoè do chơi vậy đâu :)), như xe em đi mâm raider cứ nge nói là mâm íu, mà e bang ầm ầm có sao đâu, chủ íu là cách mình chạy xe thui, đừng đụng xe là dc rùi, đụng xe thì niềng hay mâm xịn j` cũng đi tong =)), đi niềng nào mâm nào thì mình chạy theo cách khác,chứ đi nềng zin thi nói làm j` =.=

#6 NTL-23, 4/7/09
    Sửa lần cuối: 4/7/09
  7. ứ ự ừ ư

ứ ự ừ ư Tập Lái

vấn đề là nó mắc.thế thoy.;))

8. prince0107

prince0107 Tập Lái

thế còn mấy cái căm mạ crôm thì sao mấy bro?đi với niềng jin thì co yếu xe hok?

9. veyron.9000

veyron.9000 Tập Lái

Mình đang đi nè! cũng ok lém,chơi đi bạn

10. Anhxauxi

Anhxauxi Bằng A1

Hok bjk mấy bạn nói sao nói niềng nhôm căm dẹp cùi chứ..........mình thấy mấy chiếc cào cào bay biểu diễn 100 chiếc hết 90 chiếc là niềng nhôm roài,nó bay ào ào tiếp đất ào ào mà có sao đâu.........còn căm dẹp là hàng đồ chơi cao cấp của mã lai,tất nhiên phải có tiêu chuẩn của nó.......từ đó giờ chỉ nghe thấy Racing boy nhái của thái bị lổi,ít nghe racing boy xịn của mã lai bị lỗi........mà cũng chưa bao h nghe thấy hàng độ xe của mã lai bị lỗi..........mấy bạn toàn bị giá nó gây ảo giác ko àh ^.^

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...