Cần tìm garage sửa xe PKL uy tín

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi khanhhuynh1985, 4/10/10.

1. khanhhuynh1985

khanhhuynh1985 Bằng A3

Xe e đang cần thay bộ nhông xen dĩa nên cần tim garage nào uy tín, e có nghe Tiến Thảo Garage nhưng ko biết địa chỉ chính xác (bữa chạy ngang chổ cũ thấy ko còn mở cửa) hoặc tiệm nào khác cũng được, mong các bác giúp đỡ :)

#1 khanhhuynh1985, 4/10/10
    Sửa lần cuối: 13/8/11
  2. shadow99

shadow99 Bằng A4

Gẩge Tiến Thảo: 67 đường số 8, khu Trung Sơn, qua cầu Nguyễn Văn Cư, đi thẳng hết Dương Bá Trạc, qua cầu Kênh Sáng, gặp đường số 8 quẹo tay trái.

3. thikmoto

thikmoto Tập Lái

ở đó có sửa CBR không anh ? a có thể cho em bít vài tiệm ở SG đc không ạ ?

4. tienthinh43bc

tienthinh43bc Bằng A4

ra mua về tự thay đi bác , vui lắm ........

1 person likes this.
  5. CR6

CR6 Tập Lái

1. Khi bác mua xe, có User Manual chứ? Nếu có, đọc trước coi xe bác xài nhông sên dĩa gì (Google search cũng có thể có)?
    2. Tìm xem mua được không? Nếu không phải là thay mà là độ nhông sên dĩa (AFAM, DID...) thì nên có tí tư vấn của anh em có kinh (nghiệm), hoặc ngay tại garage (như Tiến Thảo tại địa chỉ trên, hay các garage khác) và cái chính là $$$.
    3. Thay thế các phụ tùng trên (hoặc độ) tại nhà với người chưa có kinh nghiệm là hoàn toàn không nên.
    4. Tiến Thảo có thể làm tất cả các loại xe (tại TT đang có trên mâm từ Cub81 tới R1, FZ1, Duke1098). Về chất lượng, bản thân tôi tin tưởng (FZ6 và CBR1k của tôi đều bảo dưỡng tại đây, không phàn nàn).

6. tranlongngan

tranlongngan Bằng A2

bạn nào gửi mình cái map cho Tiến Thao được ko?

7. dng6688

dng6688 Tập Lái

bác nào biết ở Hà nội địa chỉ nào độ xe không cho em xin địa chỉ với, dòng PKL như cbr

8. chi92

chi92 Bằng A2

LH nick khoa9876 ...........................

9. BiNhPoLo

BiNhPoLo Bằng A2

Đừng đến Tiến Thảo! vừa mắc , mà cái thằng hình như là sếp ở đó, cao cao, đeo kính cận nhìn thấy ghét lắm. Hôm bửa nó set cái map PCV cho mình mà ko thèm nổ máy, cắm cái dây vào, rồi chỉnh chỉnh...xong, 100k! tức ghê, đem về chạy chả ra làm sao hết!

10. quoctwd

quoctwd Bằng A2

Bác ghé tiệm Minh(lùn1973) trong đuòng hẻm kế bên doanh trại quân đội gân Bv.Tù Dũ chuyên xe Feeway cho Cóm và Moto.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...