Cat's GTS 125ie - Chào Xuân

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi CatOhCat, 22/1/12.

1. CatOhCat

CatOhCat Tập Lái

Đầu tiên xin chúc các bạn một năm mới An Khang, Thịnh Vượng và nhiều May Mắn :D.

Mình cưới em nó cũng đã lâu nhưng chẳng mấy khi có dịp đem em nó ra làm mẫu. Nhân dịp đầu Xuân vừa tân trang thêm cái mào gà - kính chắn gió cho em nó, xin gửi đến các bạn yêu Vespa bộ hình em lợn đen nhà mình.

Nghe đồn kính chắn gió có tác dụng giúp hoàn thiện khí động học khi chạy xe từ 40km/h trở lên, giúp tiết kiệm nhiên liệu, chắc phải một thời gian mới biết được thực hư :D Hiện tại xe của mình đổ 100k = 4.69L đi được từ 130km-137km. Cảm nhận đầu tiên là đi có cảm giác bám đường tốt hơn khi cua, gió ko tạt vào người nữa mà tạt vào mặt :)), đi trời mưa được cái kính cứu mạng mấy lần ko bị nước bùn xe trước bắn vào áo.

Mặt trước:

Mắt to ;;):

Eo & Hông >:D<:

Inox cản bánh trước:

1 person likes this.
  2. •¤×[)€vi£

•¤×[)€vi£ Bằng A2

póc ! ie mà i = xe m , kiếng 4t fai k

1 person likes this.
  3. [S][H][I][P]

[S][H][I][P] Bằng A4

Kính chắn gió mua ở đâu vậy Bro?Nhắn vô inbox giúp mình nhé.Thanks u and Happy new year

1 person likes this.
  4. CatOhCat

CatOhCat Tập Lái

Kính rẻ hơn 4tr đó bác :D

Kính này mình đặt bên UK xách tay về bác ạ. Trên ebay, scootercrazy cũng có bán online.

1 person likes this.
  5. Sammy

Sammy Bằng A1

Vốn dĩ mình ghét gắn cái khung inox bao quanh xe, nhưng vừa rồi mũi xe bị xước mấy vết, mà xem hình này thì thấy chỉ gắn mỗi cái viền trước thôi thì nhìn cũng nhẹ nhàng nên chắc sẽ gắn thế này. Cái này chắc ở hãng có sẵn đúng ko bác? bao nhiêu ạh?

1 person likes this.
  6. miss_tu

miss_tu Bằng A2

vote cho xe đẹp nek..đk nha

1 person likes this.
  7. CatOhCat

CatOhCat Tập Lái

Đúng là nên gắn thêm cái khung inox ở mũi xe, chỗ đó chuyên gia va quẹt lúc chạy xe hoặc dắt xe vào nhà. Cái khung đó mình mua tầm 2tr, cũng là xách tay về luôn. Không chắc là hãng có sẵn, bác thử hỏi hãng xem.

Thx bạn :D

1 person likes this.
  8. CatOhCat

CatOhCat Tập Lái

Dạo gần đây con heo đen nhà em xuất hiện một hiện tượng là lúc chạy xuống cầu vào buổi vắng thì em để ý phía sau xe có tiếng lẹt xẹt lẹt xẹt nghe tương tự như là tiếng xe số bị chùng sên :-S. Xin hỏi như thế là xe bị gì ạ :( ?

1 person likes this.
  9. GAP

GAP Bằng A1

Đồ của bạn toàn của UK , mình cũng vừa đặt cái kính gió trước , vì có vụ gắn 2 kính nên mình cũng thiết kế như bạn , đồ vespa xịn thì toàn là sắt xi , còn ở vn linh kiên nó toàn là inox

1 person likes this.
  10. CatOhCat

CatOhCat Tập Lái

Bạn đặt kính màu khói hay màu trong thế? Cái kính chắn gió làm bằng nhựa acrylic nên cũng dễ trầy lắm, kính của mình lúc gửi xe va quẹt cũng có mấy vết trầy rồi, đang chưa biết chữa như thế nào. Chắc lấy cara chừi thử :|

1 person likes this.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...