Cầu chì Đi liên tục .

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi dbcity20005, 29/6/12.

1. ditimbantot

ditimbantot Bằng A2

Nếu bạn vẫn còn sống chung với lũ thì Pm cho mình qua Yahoo : ditimbantot mình sẽ giải quyết giúp bạn triệt để vấn đề này luôn nhé ! , thân chào bạn !

2. startwar

startwar Tập Lái

Mình cũng bị giống ban này, cứ thay cầu chì vô, bật công tắc lên là đứt liền, xe chưa đề hay làm gì hết nha. xe mình là kymco candy 4u.
    Nhờ các bạn hướng dẫn cách khắc phục giúp

3. kosukeee

kosukeee Tập Lái

Có ai sửa đc vụ cầu chì tự dưng đứt liên tục ko rõ nguyên nhân chưa ..... 4 ngày 7 cái cầu chì, dắt bộ mệt nghỉ lun

4. Mai Đoàn

Mai Đoàn Tập Lái

Bạn biêt mạch điện xe win 100 tàu k bạn? Chỉ mình vs mình mua bộ dây sườn win tàu có đề mình về mới cắm: sạc,rơle,ic,cuộn phát,mobin,buzi,chìa khoá và cục đề mà chẳng hỉu sao bật chìa khoá lên bấm cục đề cái là cầu chì bị đứt dây luôn(cầu chì 250v 10a) bạn biết chỉ mình nguyên nhân vs nhé! Thanks bạn truoc

5. yengnhy

yengnhy Tập Lái

Em chạy xe attila vic đời cũ hôm vừa đổ xăng xong thì đứt cầu chì, thợ nói là lắp cầu chì sơ cua trong xe vô cho em xong sáng ra lại đứt. Em đi sửa chỗ khác thợ ktra ko thấy chỗ mass dây nên thay cầu chì cho em chạy đỡ. Bây giờ e chạy mới bật đèn lên có tí lại đứt nữa rồi huhu. Em có nên đem ra hãng luôn ko ạ vì em thấy xe cũ rồi đem ra tốn tiền chết mất :(((

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...