Rebel USA CB170R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi phihao007, 14/3/12.

1. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

côn dầu

Tình hình là ngày hôm wa e đã làm xong cái côn dầu và thay tay thắng 6 số. (trời mưa gió tầm tả, đi mua phụ tùng lại xa nữa.)
    Trước tiên là hình ảnh tổng thể từ xa của e nó:
    Tiếp theo là góc cạnh nữa của e nó...
    Hình ảnh nhìn từ phía trước...
    Lại là 1 tấm hình góc xéo...
    Hình ảnh trược diện 2 chú heo dầu xinh xinh...
    Tiếp theo là tay thắng bên phải...
    bên trái nek...

Chỉ có vài tấm cho ae thưỡng lãm, có gì a e đóng góp ý kiến nha...

2. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Trông xe a Nhân lúc gắn xong nhìn ngầy hơn xe em ta! E rất kết 2 cái trụ nâng cặp kính chiếu hậu của anh đó:D

3. noob1551

noob1551 Bằng A1

thanks a trai em nè bữa làm xe a đó vừa ý ko, bữa đi kím mấy con ốc cho a hơi bị lâu a thông cảm nha :d, bữa đó a về e rủ duy nhậu với mấy ô thợ hồ đang làm nhà duy duy gục tại chỗ lun keke xe lên hình đẹp wa
    đây là link e làm bên 5s ae có gì ủng hộ em nha

http://www.5giay.vn/24-phu-tung-xe-may-va-dich-vu/3524063-chuyen-bao-so-dien-tu-xinhan-led-cho-tat-ca-cac-loai-xe.html

http://www.5giay.vn/24-phu-tung-xe-...012062017125ztm5odzkzm450419.jpeg[/IMG][/IMG]

===== Bổ sung vào lúc 13:19 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:18 =====

ps: duy chém gió kinh quá :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

#203 noob1551, 20/6/12
    Sửa lần cuối: 20/6/12
  4. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Ok Thắng ơi, bữa giờ a vừa ý lắm. Côn dầu hoạt động ổn định. Con ốc chỗ kính chiếu hậu a rất thích. Nhưng chắc mấy bữa phải sơn nó màu đen luôn cho hợp.
    Mà a đọc wa bên topic e làm về đèn led rồi. E coi thử xem dòng xe a có loại đồng hồ nào ok nhìn hi-tech tí xíu. A cũng đang muốn đổi cái đồng hồ giá mềm mềm xíu.

#204 PhamAntonio1305, 20/6/12
  5. noob1551

noob1551 Bằng A1

bữa ko nói e lun có chai sơn đó e xịt lun cho màu đen :D dồng hồ thay vô thường là kố thoi a ơi giá cũng ko rẻ mấy 2 chai trở lên ko ah e thấy đồng hồ xe mình rất đẹp òi mà a thay kố lại phài làm báo số òi câu dây từa lưa hết kố ko có báo số

a mún làm đẹp xe có thể qua e gắn luxenon cho 2 cái đèn sương cho đẹp và thay mấy cái xinhan led cho nhỏ gọn lại là xe nhìn ok còn thích nữa thì gắn đèn cho pha ánh sáng ra như chiếc hornet e làm trên link ủa e đó

#205 noob1551, 20/6/12
  6. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Chú Thắng nói anh chém gió! But anh dẫn khách đến cho chú làm là đủ bik độ tin tưởng và an toàn của côn dầu như thế nào rồi! Đây gọi là chém gió có cơ sở nhé!:)) ko phải loại gây nguy hiểm cho mọi ng

7. ngthanhcong

ngthanhcong Bằng A2

Duy với Nhân ơi, xe anh làm được cái côn dầu này ko em?

8. HoangQTuan

HoangQTuan Bằng A2

hix... cho đu cũng phải đu đứng lên.. gì mà đi ngang luôn chứ... mỗi lần coi lại ngẻo cả cái đầu :(

9. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

anh Công cứ yên tâm! Vì hệ thống côn dầu mà em và bạn em đã kiến tạo ra đc mô phỏng từ bộ côn dầu của hornet 1000rr! Đặc biệt, em rất trú trọng đến độ nhạy và an toàn của côn dầu! hình ảnh mà anh Nhân post lên là thế hệ côn dầu hoàn chỉnh nhất rồi! A cứ xem kỹ và tìm hiểu thêm! If có nhu cầu thì call cho em ha

===== Bổ sung vào lúc 23:13 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 23:02 =====

sr anh Tuấn nha! bữa hum em chụp bằng iphone nên chưa kịp chỉnh sửa lại! cũng 1 phần vì a e nôn nóng xem hình quá! lần sau em sẽ rút kinh nghiệm hơn:D

10. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Tình hình là mình đang muốn đổi 4 cái signal xe cho gọn và đẹp hơn. Nên mình post 1 số các loại signal. Ae cho mình ý kiến nha.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...