chia sẽ cho ae wave alpha muốn lên dĩa trước

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi pleikupho, 4/10/11.

1. bumblele

bumblele Bằng A2

cho e hỏi hiện e đang đi cặp phuộc của ZX nếu em lên dĩa phẳng (mới mua cùm dĩa RSX) thì có cần phải mua lun cặp vỏ phuộc của thằng RSX lun k để lên heo 1 pis,tại e thấy cái pas heo của nó bự hơn của heo 2pis thì phải.....các bác giúp e,e thank nhìu

2. pbthanh218

pbthanh218 Bằng A3

đơn giản nhất là bạn mua 1 cục đôn đĩa phẳng khoảng 120k thì phải :X khỏi phải thay dàn chân trước của wave s110

3. ghost_ride

ghost_ride Bằng A4

tiện thể cho mìh hỏi ngu tí lun nha đầu wave x gắn wave a giống vậy khỏi mua ghidong đc ko ạ(đầu đèn,bợ sau,đồng hồ)......sr chủ topic

4. thuydung722000

thuydung722000 Bằng A2

khoét lỗ thì dùng cưa sắt để cắt sơ roi dùng dũa tròn dũa lai là bao đẹp. mình tự làm tại gia thao phuộc mua phốt rồi sàng ty lun keke

5. nhok_nobita2306

nhok_nobita2306 Bằng A4

khoét đầu đèn xưa rùi pạn ui! py giờ người ta tiện ngắn heo dầu trên gắn khõi phải khoét chi cho xấu!

6. pleikupho

pleikupho Bằng A4

cái ốp đầu là thằng e mình kêu nó khoét 1 hồi tè le hehe. nhưng ko sao trc sau gì cũng thay đầu wave X mà.hihi

===== Bổ sung vào lúc 19:22 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 19:19 =====

nếu đi bánh căm thì bạn ra tâm thành mua cái đùm dịa phẳng với mấy cục canh luôn, dzo hãng mua canh mắc lắm, rồi về gắng vào thôi khỏi phải thay gì hết ah, khỏi thay vỏ phuộc và heo luôn

===== Bổ sung vào lúc 19:26 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 19:22 =====

ra tân thành có hết mà e, cặp vỏ phuộc thì mua bên vũ Q8 350k(ko nhớ lắm), cục canh và đùm ra tâm thành 250k trọn bộ luôn ống chỉ, canh, phốt, bạc đạn về thay mới cho chắc

7. santa0219

santa0219 Tập Lái

chào bạn...cho mình hỏi là thay vỏ phuộc nhún có êm ko b ?mình cũng mới thay vỏ wave s110 mà sao nó cao hơn và nhún cứng quá ! bạn biết cách khác phục cho nhún êm và thấp xuống đc ko ?cảm ơn bạn !

8. dongnguyen

dongnguyen Bằng A2

wave gan dia truoc het luon la bao nhieu zay may bac

9. vanninhalpha

vanninhalpha Bằng A1

khoét cái lỗ xấu quá.

10. phinhanh778

phinhanh778 Bằng A1

cảm ơn thớt đã chia ssẻ nha

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...