Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. Oggy

Oggy Tập Lái

Mình có chiếc Ati Victoria đời 2005 ! Xe chạy ngon và ổn nhưng dạo này khi tăng tốc lên khoảng 25-30Km là nghe tiếc rú nhẹ ngay gầm máy sau ( Dưới sàn cũng cảm nhận được hơi rung nhẹ ) Cho mình hỏi xe mình bị gì và chữa như thế nào !

2. guy_RS

guy_RS Bằng A2

Đang có nhu cầu tìm 1 em Victoria...nhờ a Hùng tư vấn cách xem xe đời thế nào nhé. Nếu có mối nào xe ngon giá tốt pm giúp em nhé. E ở Q3/Q1.

3. terrytran86

terrytran86 Tập Lái

A.hùng cho e hỏi...xe e Atila Victoria 2k7...xe chạy cứ đì đì cảm giác giống như bánh xe mềm có phải là nồi bị tuột,xe lại hao xăng nửa...a cho hỏi nếu làm lại là khoản bao nhiêu, thay vỏ trước,bố thắng đỉa, bố thắng sau....nói chung làm máy lại chạy cho ngọt và ít hao xăng là khoản bao nhiêu a. cảm ơn!

4. bach_manh2007

bach_manh2007 Tập Lái

Anh Hùng ơi!
    Anh vui lòng báo giá cho em cái vỏ xe không ruột, dây curoa, bạc đạn bánh trước, dây thắng sau và bố thắng sau nha anh, xe đi dc 25k rùi nên cấn được bảo trì lại nhưng ko bik bao nhiu nữa nên anh cho em bik để chuẩn bị xiền, emdi chiếc Joyrid. Anh vui lòng báo giá sớm cho em để em chuẩn bị xách xe đi Đà Lạt 1 chuyến :81:, anh gửi vào mail này giùm em nha [email protected] vì em ít khi vào đây lắm.

5. binstyle

binstyle Tập Lái

Bữa em lấy xe Eli FI của bạn gái em đi . Đi xe nghe tiếng kêu cọc cọc , đi đến khúc An Dương Vương chợ An Đông thì xe hết chạy nổi , dắt vô cái SYM ởNguyễnn Duy Dương , em cũng cẩn thận đứng xem tụi nó , tụi nó mở nồi ra thì dứt dây curoa , bể bi em thấy mà hoản hồn . Gọi cho bạn gái em thi em mới té ngữa , nó đi 3 tháng trời không đi bảo dưỡng , tụi thợ phán phải vệ sinh nồi , thay bi , bố nồi , nhớt máy , nhớt số , ... nó cho em cai hóa đơn 2 chai rưỡi , em té ngữa lần nữa , xe nó vậy rồi không sữa cũng không được mà cũng 6h tối , dắt bộ về tít gò vấp thì chắc chết , thôi chấp nhận mất tiền cho tụi nó sữa , làm xong xe đi nhẹ hẵng ( thay mới hết lấy đâu không nhẹ ) . Anh cho em hỏi làm lai het cái nồi thì bao nhiêu vậy , em còn giữ cái hóa đơn khi nào em chạy qua anh sem giúp em được không , em sợ tụi nó thay đồ dỏm đi vài hôm banh xác nữa ! Thank A !

#2405 binstyle, 14/1/13
    Sửa lần cuối: 14/1/13
  6. conga133

conga133 Bằng A2

anh Care_sym ơi tư vấn zùm e cái đi nè :87: cái vic nhà e lên ga chạy nó kêu leng reng ở gần đuôi sau , ko bít máy nó bị cái zì nữa ,xe e chỉ hơi tuột nồi , cho e hỏi cái tiếng kêu reng reng khi e giữ ga còn nhả ga thì nó hết là sao vậy a

7. minhkhoa98

minhkhoa98 Tập Lái

lâu rồi ko bít phí dán nồi ati sau là bao nhiu rồi a Hùng? tính luôn công nha a! thanks!

#2407 minhkhoa98, 21/1/13
    Sửa lần cuối: 21/1/13
  8. ดวงจันทร์

cho em hỏi cái nắp nồi sau em tháo ốc ra hết rùi mà gỡ nó k ra tính gỡ ra sơn lại trày có tý xíu thui định thay luôn miếng inox có chữ sym mà gỡ ra k đc ae giúp với tk ae trước

9. MrT_8x

MrT_8x Bằng A2

Tình hình mới mua Shark mới chạy 300 km mà sao lốc máy bị rỉ nhớt nhiều
    Đã vào hãng bảo trì , thợ thay bộ phận gì đó mà mình ko để ý thì nhớt ko nhiễu xuống đất nửa
    Bây giờ vẫn bị rỉ nhớt đầy gầm máy
    có hình ae coi phán bệnh dùm
    xe mới 50 củ mà vậy thì chắc em chết @@

10. huuduyen_py_123

huuduyen_py_123 Tập Lái

Chào anh!
    Em đang chạy chiếc elizabeth efi được khoảng 500 km, xe có hiện tượng rung rất mạnh, nghe tiếng máy rất rõ. Anh tư vấn giúp em ạ. Cảm ơn anh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...