Future Chia sẻ kinh nghiệm xe Future!

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi nhonvaduong, 25/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kill_dog

kill_dog Bằng A2

ngôn ngữ ko thống nhất thôi mà bác, ở ngoài này cái vè thì hay gọi là cái cản còn tay dắt là tay dắt
    em xin nhận khuyết điểm và chú ý hơn ở lần sau

2. bantin115

bantin115 Bằng A4

uhm mình cũng hơi buồn vì bên 55 làm xe kì quá làm mới 1 tháng tuột nồi,nản toàn tập,nên thôi bái bai luôn,thiệt hại tổng cộng là gần 3tr5 mà được 1 con xe như 1 cái xe Trung Hoa anh hùng,và tính tới giờ thì tổng tiền ngu cũng đã nâng lên hơn 7 8tr,đúng thiệt ** có cái ngu nào nó giống cái ngu nào,phải ngu nhiều mới khôn ra :)),qua N2O đi bạn,làm ok lắm,bên đó cũng mới giật giãi Nhì đua xe đợt rồi đó

chắc là khoái lạ + độc hại =))

3. alanka

alanka Bằng A2

mấy bro cho hỏi: fu2 lên ic ko hãm tua có cần lên lò xo đầu ko

4. Hainguyen100

Hainguyen100 Bằng A4

hên xui nha bác, không hãm tua máy quay nhanh quá lò xo trả xupap về không kịp nó chọc hư piston ráng chịu. xui hơn nữa là dên 1 đằng, pis 1 nẻo:18:

5. Hennessey_viper

Hennessey_viper Bằng A4

bạn kyson hình như có đi xbike nữa phải ko. bạn có con fu neo fi bữa nào qua off club xbike chơi nha, mình cũng đi future mà hay of ké xbike

6. blackcat0409

blackcat0409 Tập Lái

Chiếc future 110 của em bị hư cái lõi sắt bên trái, mấy cái phen cao su mòn hết cả không còn giữ được cục gù sát với giđông. Em đi hỏi hết 5-6 cái HEAD mà chả có chỗ nào bán cả bộ lõi sắt + cục gù, bác nào biết chỗ bán cả bộ không chỉ em với :61:. Em tính ra tiệm Trung Nghĩa ở NCT hỏi thử, nhưng không chắc là có không, bro nào biết thì cho em biết với nha, thay lẹ ăn Tết nữa các bác ơi :85:

7. vnn_68

vnn_68 Bằng A4

Giờ kiếm đước mới chua nè :69:

8. long seck

long seck Tập Lái

Cho hỏi cách hạ yên xe Futurex như thế nào ạ? Đợt nọ thấy có chiếc Fux yên nó thấp hơn hẳn yên xe mình, ngồi rất vững. Mình cao có 1m62 thôi :)

9. blackcat0409

blackcat0409 Tập Lái

Cục gù của SYM là dạng có cục cao su, vít ốc vào là nó nở ra. Em thấy 1 bộ của nó có 1 cục dài, cục kia ngắn hơn tí, vậy là đúng ko bác? Loại này gắn vào tay cầm của honda được không các bác? Gắn vào phải lấy cái lõi sắt bên trong ra phải không?

10. vnn_68

vnn_68 Bằng A4

Nhớ lấy cái lỏi sắt ra nha bạn
    Cục gù SYM nên mua 2 cục dài như nhau để gắn cho bao tay của Honda , còn gắng thì dể rồi hén

#1670 vnn_68, 7/2/13
    Sửa lần cuối: 7/2/13
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...