Cho E Hỏi Vài Bài Xe Độ cho wave !!!

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Viet.MC, 27/4/12.

1. TuanDuy009

TuanDuy009 Tập Lái

Em cũng mới tập tành tìm hiểu về xe cộ, em xin mạn phép hỏi các ae một chút. Xe em đang đi là Wave RS đời đầu, em luộc đc cái bxc Fu neo gắn vào, pô zin móc nhẹ cho thông thoáng, xe em chạy hết ga trời lặng gió đc tầm 95km/h theo công tơ mét zin của xe. Em nghe nói là bài cam- xăng - nồi nhẹ nhàng ko làm mất zin xe, vậy các bác cho em hỏi xe của em muốn chạy nhanh và nhẹ hơn một chút(tầm 110km/h) thì làm cam - xăng - nồi đc không? Cần phải thay đổi những gì trong xe? Mong các ae chỉ giáo, em xin chân thành cảm ơn.

#51 TuanDuy009, 24/4/16
    Sửa lần cuối: 24/4/16
  2. Lê Văn Định

Lê Văn Định Tập Lái

e có con xe wave e tin di bài say lên cót 6.di cam6l8 di cập xupap magit. dán bố 3 càng thấy 4 lo xo độ.có cần thêm j nữa hk cho e xin ý kiến di ak đam mê xe độ mà hk pít lam ak

3. Thái Mio

Thái Mio Tập Lái

Cho em ké cái . Em có wave RS 110 chạy cũng lâu rồi . Zin từ a -> z mà giờ em muốn làm bài bền cho nhẹ máy để chạy đi học . Ai chỉ giúp em

4. Sơn Vũ Văn

Sơn Vũ Văn Tập Lái

anh ơi cho e hỏi thế con wave tàu e làm lại máy với các thứ khoảng bao nhiêu ah

5. Sơn Vũ Văn

Sơn Vũ Văn Tập Lái

anh ơi cho e hỏi thế con wave tàu e làm lại máy với các thứ khoảng bao nhiêu ah

6. dior

dior Bằng A4

Rs110 làm nhẹ sổ 52-54 làm nồi với lên bxc nhẹ nhẹ chút là ổn rùi

7. dior

dior Bằng A4

Xe tàu đồ đạc hên xui lắm, nó k theo 1 cái chuẩn nào cả. Ít ra bạn phải đem xe ra để kt xem sao với ý bạn muốn làm gì mới biết mà định giá đc. Chứ nói k với xem vài tấm hình k biết đc gì đâu

8. locga

locga Tập Lái

mấy bác júp jùm e káj ,e có con wave tq lm zên 110 nồj ₫ộ lữa 86,mobin kozj nòg tráj 110, ló ₫ầu 4 hay 5ly gj ak, móc chảo ₫j súpbắp ₫ộ, h e mún rả mày lm lạj bàj zên 110 rút tay dr nòg xoáy lên 54.5, nhưg e hk bjt phảj ₫j nhôg sên cam bao nhju, mog mấy bác júm e ak

9. Long_sgnó

Long_sgnó Tập Lái

Có con wave tàu định làm trái 54 ,dên đôn 16ly , cam xăng nồi . Anh em cho xin ý kiến

10. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Làm thì đc rồi đó, sao k làm dên 110 zin hay đôn nhẹ cho khỏe. Làm cho dữ rồi đến lúc nó đổ bệnh ra nuôi nổi k? Hay đến lúc đó lại kiu đỉnh cao xe độ là về zin. Mình đi dên 110 zin trái 54 mà xe gác kim 12 là muốn hết thấy đường chạy rùi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...