Cho em hỏi về tem cho FuII

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi futureII., 19/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. futureII.

futureII. Tập Lái

các Bro cho gà hỏi xíu,

mình kiếm được gần đủ bộ tem FuII rồi (thiếu 1 miếng)
    muốn thay tem mà ra 1 tiệm NCT nói là không tháo tem zin cũ ra dc, khó lắm, nếu tháo ra dc cũng tróc sơn!! :((

Phải không ah?? :(

help..

2. The Loneliness

The Loneliness Bằng A4

Tem zin có thể bóc ra nhưng ko thể dán lại được đâu bạn nhé. Sơn thì ko bong nhưng sẽ để lại keo trên dàn áo.

3. wavezx1987

wavezx1987 Bằng A1

Tiệm nào nhảm nhí vậy bác, tem zin thì nó dính hơn tem lô thoai. Chắc tại thấy lột tem zin tụi thợ nó ngán nên làm bộ nói vậy đó bác. Lột ra hơi cực tí thui chứ ko có tróc sơn gì hít đó.

4. -Phantom-

-Phantom- Tập Lái

Đồng ý với wavezx1987! Hồi trc Phantom cũng từng đi dán tem lô và phải lột tem zin cũ ở tiệm Hồng Ánh cũng trên NCT. Lột tem lô cực dữ lắm, cả 5-6 thằng bu vô lột mà hơn 2 tiếng mới xong. Đang lột nữa chừng có thằng chạy Ex. vô dán keo trong, nó dán xong rùi mà xe Phantom chưa lột keo xong!... Hehehe...

5. futureII.

futureII. Tập Lái

lâu lắm mới lên biker.. :D
    thanks 2bro nha..
    tháng 7 thi xong sẽ dắt dzợ đi đại tu nhan sắc :p
    bb các bro..

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...