Offroad Cho hỏi chổ độ cào cào uy tín tại tphcm

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi 24rentvn.com, 13/2/14.

1. 24rentvn.com

24rentvn.com Tập Lái

Mình mới đăng ký nick, có gì thiếu xót mong anh em bỏ qua. Nếu sai box nhờ ad chuyển dùm ạ :81:
    Mình vô vấn đề chính luôn: tình hình là mình có 1 em D-tracker, nay muốn thay bánh cho em nó, dạng bánh gai và to hơn bánh hiện tại. Bác nào biết chỗ nào uy tín tại tphcm chỉ giúp mình. Nếu biết giá cả thì cho mình biết luôn để còn góp gạo :95:

Cám ơn các bác đã đọc

2. xeoninterior

xeoninterior Bằng A2

vỏ zin của D'tracker là : 110/70/17 trước , 130/70/17 sau, bạn thay bánh gai to hơn vỏ zin thì thật tội nghiệp chiếc xe, tốt nhất bạn lên mua thêm bộ vành 18/21 chuyên dùng cho offroad . mình cũng mới chuyển từ CBR 600 sang D'tracker, sau một thời gian sử dụng thấy chiếc xe thực sự hợp với mình.
    Khoe xe tý : [​IMG]

3. minskcuibap

minskcuibap Tập Lái

chào bạn. hiện mình còn một cặp niềng enduro 18/21 (không có đĩa trước và sau, không vỏ). lúc trước mình cũng gắn cho d'tracker, nay xuống lại mortard nên dư. nếu bạn có nhu cầu lấy thì mình để lại. giá 7,5 triệu.
    liên lạc số 0978880077

4. conglo513417

conglo513417 Tập Lái

Cho minh hoi. Mua D tracker o dau zay ban??

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...